axonmediagroup - vienhuan92 - PHẠM NGỌC VIÊN HUÂN - SCAM ae OFFER gần 300 triệu x-(

Status
Not open for further replies.
5 tháng rồi mà vẫn đào đc:binhsua24:

đào lên mới nhớ sao admin ko ban thằng deptrainhangheod mà để nó vẫn hoạt động và mở topic ầm ầm nhĩ .Đề nghị admin nào đọc được vào ban thằng deptrainhangheod cái nhé :|

thế admin ko baned?? lạ nhỉ hixx nếu đã có report cam quít và rõ ràng như vậy sao admin ko baned? đang có nhìu topic của deptrainhangheo trên 4rum này mà

thế admin ko baned?? lạ nhỉ hixx nếu đã có report cam quít và rõ ràng như vậy sao admin ko baned? đang có nhìu topic của deptrainhangheo trên 4rum này mà

Để xem nó nói thế nào rùi làm cái topic cho admin ban mấy cái loại này cho rùi chưa post logs chat lên :|

Để xem nó nói thế nào rùi làm cái topic cho admin ban mấy cái loại này cho rùi chưa post logs chat lên :|

cái site matrix của nó luôn đó chứ của ai :binhsua24:

nói thẳng một câu! tất cả các site mình làm đều là của vienhuan (axonmediagroup,funnyagain, loadprofit,mediagroup,leadinstant,salefreight,paid instant,stormoffer,fastheinstant,get2pay,..) Mình chỉ lấy danh nghĩa admin của nó để tuyển mem cho dễ quản lý, mình chỉ ở giữa làm sup mà thôi! % trên số $. Tức là Huân bỏ pay cho mình là 1$ =25k. mình pay lại 20k cho mem! pp limit cũng là của nó! cậu ko tin thì đi mà hỏi nó nick là vienhuan92. Mình còn hùng vốn với nó pay cho mem và nói là đợi net pay rồi chia lại cho! khi net sập thì cũng chẳng biết đòi ai! nó thi ko có! Mình thì bị mang tiếng là scam trong khi đó ko được j cả! Sự thật là như vậy tin hay ko là tùy!Mình đã nói hết chân tướng rồi đó! nên vì sao khi vienhuan die thì kéo theo cả mình bởi tất cả chỉ có một chủ mà thôi. Mình cũng chẳng có thời gian mà đôi co chuyện đó! Khó khăn lắm mình mới bắt đầu lại từ đầu, làm ơn tha cho mình đi! Mình khổ lắm rồi! Còn ai thích vác cái miệng thối đi cắn người thì cứ việc

Last edited by a moderator:
Coi như tao chừa cho mài 1con đường.Mài đừng có tỏ ra mình bị oan ức hay gì cả vì bản chất mài là con *** nhé :| Tao ko muốn làm to chuyện lên nhé con ***.Tao mà đưa cái logs chat lên thì mài có to mồm được nữa ko? Số tiền đó coi như tao bố thí cho cô hồn nên mài đừng có sủa nữa ngậm cái mồm lại và hãy làm người tử tế đi nhé. Tao xin khẳng định lại là số tiền mài thiếu tao trước lúc vienhuan92 scam 1 2thang nên mài đừng có lôi cái thằng vienhuan92 ra mà chối nhé thực chất nó đã paid qua pp cho mài rùi nhé con ***. Đừng có mà sủa nữa ko thì ra đảo nhé :|

Coi như tao chừa cho mài 1con đường.Mài đừng có tỏ ra mình bị oan ức hay gì cả vì bản chất mài là con *** nhé :| Tao ko muốn làm to chuyện lên nhé con ***.Tao mà đưa cái logs chat lên thì mài có to mồm được nữa ko? Số tiền đó coi như tao bố thí cho cô hồn nên mài đừng có sủa nữa ngậm cái mồm lại và hãy làm người tử tế đi nhé. Tao xin khẳng định lại là số tiền mài thiếu tao trước lúc vienhuan92 scam 1 2thang nên mài đừng có lôi cái thằng vienhuan92 ra mà chối nhé thực chất nó đã paid qua pp cho mài rùi nhé con ***. Đừng có mà sủa nữa ko thì ra đảo nhé :|
Có logs chat gì thì cho hết lên đi bạn.... ! Để mn còn biết chứ... Để nó hoành hành thế hả !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,548
Latest member
hcmcevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week