• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Avazu VN balance 595$ giá 150$ VCB

Status
Not open for further replies.

daso1988

Senior
Reactions
280
MR
0.165
Chả là mình có thằng ku em chuyển nghề sang đá bóng, ngày nào cũng chục trận từ sân cỏ châu á sang âu rồi mỹ nên cần tiền trang trải vé máy bay. Nó có cái acc avazu info vn full mail, skype balance 595$ vứt ko mấy tháng rồi giờ xách ra bán.

Tình trạng acc: nó làm dưới sự chỉ đạo của mình, chỉ làm incent và chạy rrs 3 ngày đầy đủ tiếc là chỉ có 1 iphone nên hồi có off ngon nó ko kịp cày đủ min, giờ chả thấy con nào ngon mà múc nữa đâm ra ngáo. Cá nhân mình cũng có nghịch cùng 1 acc làm y hệt đc pay 2 lần ko trừ 1 xu, acc nó để 4,5 tháng rồi cũng chả thấy sao nên mình nghĩ là ổn.

Tóm lại tất tần tật là 150$, mình vẫn muốn nó giữ lại acc làm tiếp ko bán lúa non nhưng nó chót chạy theo đam mê rồi thì đành chịu. Ae nhiệt tình múc pm yahoo nó: anhkyjscv hoặc yahoo mình: tuanjscv

Lưu ý: các country nhiều ssh vài tháng gần đây off rất chán, xác định mua acc là phải nắm đc cách làm tiếp vì thế mình ko sell cho newbie, các bạn newbie thông cảm ko buzz mình nhé.

Last edited:
up phụ thớt. không ai mua thì pm mình.:p
Còn nếu ai mua thì cho mình ké acc info us 300$ bán 500k lấy tiền đi cf cho vui. :D

thuê tớ lead đi trùm :vvvvv
acc đó bây giờ đố có con gì lead nổi mới sợ. Mua về chỉ có ngâm rượu đợi lên men đem ra uống thôi :p
Thớt bán 300$ hơi ảo tưởng sức mạnh :D.

acc đó bây giờ đố có con gì lead nổi mới sợ. Mua về chỉ có ngâm rượu đợi lên men đem ra uống thôi :p
Thớt bán 300$ hơi ảo tưởng sức mạnh :D.
thành thực mà nói thì mình cũng ko quan tâm lắm, bỏ avz lâu rồi nên cũng chả biết tình hình thế nào, thằng e nó nhờ thì rao hộ thôi.

thành thực mà nói thì mình cũng ko quan tâm lắm, bỏ avz lâu rồi nên cũng chả biết tình hình thế nào, thằng e nó nhờ thì rao hộ thôi.
Mình cũng chỉ góp ý để bạn biết mà down giá cho hợp lý nếu muốn bán thực sự thôi, chứ cũng không có ý gì. Nói thiệt giờ avazu nát lắm rồi tìm 1 con off để chạy được không đơn giản chút nào.
Up lên top

Mình cũng chỉ góp ý để bạn biết mà down giá cho hợp lý nếu muốn bán thực sự thôi, chứ cũng không có ý gì. Nói thiệt giờ avazu nát lắm rồi tìm 1 con off để chạy được không đơn giản chút nào.
Up lên top
theo cậu bao nhiêu là đẹp để mình bảo nó

theo cậu bao nhiêu là đẹp để mình bảo nó
Cái này thì hỏi khó định giá vì ae ai chấp nhận liều ăn nhiều.
Mình biết giá mình đưa ra thì cậu không bán nên mình không trả. cậu thử rao 100$ thử xem có thu hút được các pro không, còn mình 100$ thì cũng chỉ úp phụ cho cậu thôi. :)
Cậu nên giải thích cho bạn ấy hiểu đừng nên nhìn vào số $ trong tài khoản mà hãy nhìn vào hiện tại là acc bỏ không mấy tháng không có thu nhập gì và nếu để tiếp thì cũng như vậy, chi bằng ít nhiều gì bán ra lấy tiền làm cái khác có lợi hơn.

Mấy tháng không dùng, giờ avazu nát như tương, bán giá 300$ mắc quá đó bạn

tiếp thu ý kiến của ae, mình update giá mới 150$. ae nào nhiệt tình fang nhanh còn kịp cho nó đốt vào euro :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom