Matrix Autopilotcash - Autopilotcash.biz - PZ, Ego, STP, LR, PM, Pexpay

Status
Not open for further replies.
Reactions
387
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ai có tiền thì rút về STP, vì thằng admin onlinerewards chịu trách nhiệm về STP, nó sẽ pay bằng STP, còn Payza thì đang bị hold 1 thời gian rồi, thằng admin còn lại thì ở đâu thăng onlinerewards này cũng k lien lạc duoc

choconbn4

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Dear nguyen van,

You have received a payment to your account Uxxxxxx :

Date: 12/3/2012 4:24 AM
Batch: 122498504
From Account: U6257329 (Auto Pilot Cash)
Amount: $3.00
Memo: AutoPilotCash.Biz Payout

Thank you.
mẻ tiền đầu tiên rút được hi vọng lấy được chút vốn :binhsua160:

Mail từ admin:
Hello members please be patient with us admin as we try to sort things out here. For payza withdrawal it would be processd once we can get our exchanger to fund our payza account has payza hold funds for 7 days. Also the slow movement in earning is a strategy to make the program stay for a long time and also attract more members to join if they see the system is still moving.Also please try to withdraw through the payment processor you deposited through. Stay tune for more update.

Túm lại là nó kêu gọi mọi người kiên nhẫn, nó đang cố gắng sắp xếp mọi thứ. Vì tiền fund vào payza sẽ bị hold trong vòng 7 ngày nen nó đang exchange funds để trả cho mọi người. Theo như lời admin thì nó đang control profit để site lúc nào cũng có lãi mà thu hút thêm new members (cái này giống WCA). Nếu đúng như lời nó nói thì site này vẫn tốt, mọi người lâu lâu vào check đủ tien thì mua thêm pos mới. Nếu được thì dep bằng gì thì rút vậy để acc của admin cân bằng, rút sẽ nhanh hơn

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
lần đầu ra quân được ăn cam tây :binhsua153:may mà dep it không chắc khóc quá mà mấy bác cho hỏi 4rum mình có ai đổi từ lr qua PZ không chứ chơi LR no scam không dis được thua thiệt nhiều quá

pm mình ex cho nhé bác, rate tôtt1

kt4me

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Cho mình hỏi mình đang dispute payza thằng này, nhưng mình tính rút tiền về stp chơi xem nó trả k, ai ngờ đâu nó pay, vậy mình dis có thành công được không

Cho mình hỏi mình đang dispute payza thằng này, nhưng mình tính rút tiền về stp chơi xem nó trả k, ai ngờ đâu nó pay, vậy mình dis có thành công được không
thế thì nguy hiểm rồi, có khi ko thành công, mà lệnh dis bi hủy, nó ban acc liền.

Iris

Junior
Reactions
588
MR
0.000

yên tâm cậu, nếu nhiều ng cùng dis PZ thì tỉ lệ thành công sẽ cao, còn cậu rút về STP ko liên quan gì tới dis PZ gì cả, mà còn được thêm ít tiền lời.

Quan trọng là cậu đừng nghe nó dụ rút về PZ là được...... :| :|

- - - Updated - - -

thế thì nguy hiểm rồi, có khi ko thành công, mà lệnh dis bi hủy, nó ban acc liền.

ban acc nào cậu, acc PZ hả...... :| :|

tới phiên mình mấy ae, nó gửi mail reply như sau: :| :|

May i know your user name in AutoPilotCash. So, I can look at your account for further investigation and reply to your dispute.

Sincerely,

Auto Pilot Cash

translate google: :| :|

Tôi có thể biết tên người dùng của bạn ở AutoPilotCash. Vì vậy, tôi có thể nhìn vào tài khoản của bạn để điều tra thêm và trả lời tranh chấp của bạn.

Trân trọng,

Auto Pilot Tiền mặt

mình được hơn bạn hoangdouis12 là có dep ngoài PZ còn dep LR, mà theo FAO của nó, rỡ ràng dep cái nào, sẽ rút được cái đó, mà mình rút LR nó lại cancel nên sẽ dựa vào đây quật lại nó. :| :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week