Matrix Autopilotcash - Autopilotcash.biz - PZ, Ego, STP, LR, PM, Pexpay

Status
Not open for further replies.

invest

Senior
Reactions
505
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
I am not Admin

Site mới dạng invest share cycle mới ra trên MMG : http://www.moneymakergroup.com/Autopilotcash-Autopilotc-t427507.html
Admin là : Supporter MMG onlinerewardz
Dự kiến là sẽ Launch vào ngày 02-12-2012

Thông tin :

Giá share : 2.5$ , max profit share 4$
Tái đầu tư : 35/65
Min rút tiền : 2$
Cổng thanh toán ( auto ) : STP,Ego,LR,PM, ( PZ và Pexpay đang chờ admin verify )
Bonus : 5% level 1, 3% level 2, 2% level 3
1500 Banner Credit, 1500 text ads

Hiện tại thì bạn đã có thể deposit fund qua các cổng STP, Ego, LR, PM nhưng chưa thể mua được share.Nên theo mình cũng chưa cần deposit fund vội, lúc nào admin cho mua share thì hãy deposit.
Theo dõi trên MMG thì thấy mấy supporterlifetime supporter đã ref : jarrettcomm, VanNathanAvalerion, yodaman874....

Cho nên site này anh em có thể tạm yên tâm vì biết được admin của nó.
Các bạn quan tâm thì ủng hộ mình nhé
Link : http://www.autopilotcash.biz/?invest

Proof deposit :

Mặc dù site mới cho deposit chưa cho mua share nhưng mình vẫn liều deposit trước.
Thứ 1 : Hợp pháp Rule
Thứ 2 : chuột bạch
Lúc nào có proof rút tiền sẽ post sau.
Cám ơn

Last edited by a moderator:
site này sẽ hot đó, mình định vài ngày nữa sắp chạy roi sẽ giới thiệu, up cho chủ top vậy. Hix lỡ đăng ký 1 nick rồi, để tối về nhà đăng ký nick khác làm ref của chủ top vậy, sợ trùng IP lại có vấn đề.

site này sẽ hot đó, mình định vài ngày nữa sắp chạy roi sẽ giới thiệu, up cho chủ top vậy. Hix lỡ đăng ký 1 nick rồi, để tối về nhà đăng ký nick khác làm ref của chủ top vậy, sợ trùng IP lại có vấn đề.

Cám ơn cậu, ref ủng hộ nhau nhé. Nếu account free chưa deposit thì 1 IP ref mấy account cũng chẳng sao.

chơi chơi bên này bao giờ , ai giải thích dùm
Giá share : 2.5$ , max profit share 4$ : ko hiểu
Tái đầu tư : 35/65 : mình sẽ rút về 35 hay 65
Min rút tiền : 2$ : biết rồi :)
Cổng thanh toán ( auto ) : STP,Ego,LR,PM, ( PZ và Pexpay đang chờ admin verify ): ok
Bonus : 5% level 1, 3% level 2, 2% level 3 : RCB phải ko?
1500 Banner Credit, 1500 text ads : ko hiểu

đã ref, hy vọng site good, RCB bao nhiu hả thớt ?

chơi chơi bên này bao giờ , ai giải thích dùm
Giá share : 2.5$ , max profit share 4$ : ko hiểu
Tái đầu tư : 35/65 : mình sẽ rút về 35 hay 65
Min rút tiền : 2$ : biết rồi :)
Cổng thanh toán ( auto ) : STP,Ego,LR,PM, ( PZ và Pexpay đang chờ admin verify ): ok
Bonus : 5% level 1, 3% level 2, 2% level 3 : RCB phải ko?
1500 Banner Credit, 1500 text ads : ko hiểu

Site này dạng invest share , mình dep $ vào rồi mua share ads
1 share giá 2.5$, lợi nhuận trưởng thành của mỗi share sẽ là 4$
Tái đầu tư 65/35 : mình sẽ rút về 65% và 35% còn lại sẽ tự động tái đầu tư và để bạn mua share mới ăn lợi nhuận tiếp theo.
Còn 1500 Banner Credit và 1500 text ads là khi mua share bạn sẽ nhận được , bạn dùng nó để quảng cáo các website khác của bạn. nó sẽ hiển thị trên các khu vực quảng cáo của site, và người khác sẽ đăng ký dưới link banner bạn quảng cáo đó.

ủa ten cậu có phải Ken Kilby k? Mình định đang ký mà cứ thay sponsor name là Ken Kilby nen chưa đang ký lại

hix mình dang ký theo link đó, mà nó cứ bảo upline là Ken Kilby, mặc dù đã clear cookie roi. Choi với mọi nguoi van thích hơn mà, vui mà có RB, tại k có ai gioi thieu thì mình mới đăng ký may thằng nước ngoài thôi. Ken Kilby chắc tên thằng mình đăng ký roi

hix mình dang ký theo link đó, mà nó cứ bảo upline là Ken Kilby, mặc dù đã clear cookie roi. Choi với mọi nguoi van thích hơn mà, vui mà có RB, tại k có ai gioi thieu thì mình mới đăng ký may thằng nước ngoài thôi. Ken Kilby chắc tên thằng mình đăng ký roi

Mình lấy name US cậu à, Ken Kilby là mình đó. Vì PR trên MMG nữa nên lấy name US cho dễ PR

hehe tại minh đăng ký voi thằng admin roi nen tưởng nó ten đó. Mình ref lại roi, chờ coi tình hình rồi chiến thôi

Cám ơn cậu, Hy vọng site này sẽ ổn cho mọi người kiếm chút cháo.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck
Back
Top Bottom