AutoClick Adfoc.us dùng Hotspot

không biết có phải auto của bạn sử dụng được cho winxp không mình chạy tool mà nó ko lên view với lại chạy auto được 1 tý thì nó báo lỗi?

code chạy trang này thế nào bạn chạy với HSS hay chạy với HMA vậy
Cheat ADF.ly zpag.es adjoin.me nếu không có website trung gian để lấy refer nó ban là đúng rồi

---------- Post added at 07:19 PM ---------- Previous post was at 07:18 PM ----------

Bạn nào làm cái auto trang này đc không. Tôi thấy nhiều người kiếm trang này cũng đc. Minpay 2$, mình kém tiếng anh nên rõ nhiều về trang này lắm.
http://richlink.com
Richlink
1000 point = 1$ .
1 click us chưa được 1 point

Bạn ơi bạn chỉnh cho mình 1 tool tương tự như trên nhưng chữ skip ads nó nằm ở giữa màn hính được không bạn?

Nếu nó là image thì bạn dùng _IEimgclick còn flash thì dùng Autoit info xem id rồi controlclick

Last edited by a moderator:
Neu click qua website de co ref se gap loj timeout => lenh click link se gap error nhu 1 ban ben tren bj, cach khac phuc dung cUrl hoac cach mjnh dang dung (ko tjet lo) - kinh nghjem cheat cua mjnh,gop y ty :)),tat nhjen loj nay thjnh thoag moj xhjen=>tool chay vaj gjo se dung ko chay tjep

cUrl của php ah, thấy autoit có vẻ không có tương lai, chắc phải chuyển ngôn ngữ :binhsua159: . Autoit có cái WinHttp mà không biết sử dụng, buồn :binhsua96:

Site mình muốn nhờ bạn viết auto là site này
imgchili.com

minpay 1$ pay vào thứ 5 hàng tuần
1 IP 1 click , 1000click=2,2$ đối với USA cũng khá ngon nếu kết hợp với linkbucks

Site mình muốn nhờ bạn viết auto là site này
imgchili.com

minpay 1$ pay vào thứ 5 hàng tuần
1 IP 1 click , 1000click=2,2$ đối với USA cũng khá ngon nếu kết hợp với linkbucks

Code:
#include <ie.au3>
$i = _IECreate ("http://imgchili.com/show/280/280392_adfoc1.png")
_IEImgClick ($i,"http://imgchili.com/media/large.png")

Cảm ơn bạn
Nhưng mình xin lỗi vì mình chả có tí kiến thức gì về lập trình cho nên bạn đưa cái code đó cho mình mình cũng chả biết vứt vào đâu :(

có ai chạy được tool của chủ thớt ko mình chạy ko lên tiền:
có Bác nao biết cone...Discon... HSS trong imacro FF không chi mình với

Bạn ơi lâu lâu mình đang chạy tool thì nó báo lỗi AutoIT line 879 là sao bạn?
Mong bạn giúp mình FIX lỗi này
Cảm ơn bạn rất nhiều

sao hôm nay tự dưng đăng nhập vô Adfoc nó báo nick sai, lấy lại pas điền mail zô thì nó báo mail ko tồn tại trong khi đó link chạy vẫn mượn.
Bác nào giúp e cái này nhỉ :|

sao hôm nay tự dưng đăng nhập vô Adfoc nó báo nick sai, lấy lại pas điền mail zô thì nó báo mail ko tồn tại trong khi đó link chạy vẫn mượn.
Bác nào giúp e cái này nhỉ :|

check lại thử xem sao, mình vẫn login bình thường :)

Ban oi khi minh su dung tool auto click linkbuck của ban thi lau lau minh bi loi AutoIT line 879 lam minh ko treo may lau duoc
Ban lam on giup minh fix loi nay voi
Cam on ban nhieu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,005
Latest member
Loananh

Most viewed of week

Most discussed of week