AutoClick Adfoc.us dùng Hotspot

Không dám quăng bom,quăng lựu đạn thôi , tới 10$ nghĩ qua tháng coi sao

Referer nè :

Zpag.es nè => chuyển qua link khác nếu gặp captcha

Last edited by a moderator:
Không dám quăng bom,quăng lựu đạn thôi , tới 10$ nghĩ qua tháng coi sao

Referer nè :

cái này là trong lnk.co à bạn, sao mình không thấy phần referer này nhỉ :(

---------- Post added at 06:46 PM ---------- Previous post was at 06:19 PM ----------

bác làm thêm cái linkbuck, adf đi bác, min có 5$
trong khi thằng link.co thì scam, zpage min 20, adfoc min 10 , nản quá:(:)(:)(:)((

bác làm thêm cái linkbuck, adf

Cho hỏi sao zpage.es auto mà chỉ có đúng 1 view thôi . Nó bị gì thế pm yahoo : thanh_huy190 . Để học hỏi kinh nghiệm nhé. Minh học CNTT mà không biết gì hết mong chỉ giáo .
Zpag.es 20-30p mới cập nhật một lần, mình cũng mới học autoit 2 tháng thôi. Zpag mình bị baned 2acc rồi, mới thêm cái check captcha, không biết hiệu quá không. Bạn coi cái last update sẽ rõ

Zpag.es 20-30p mới cập nhật một lần, mình cũng mới học autoit 2 tháng thôi. Zpag mình bị baned 2acc rồi, mới thêm cái check captcha, không biết hiệu quá không. Bạn coi cái last update sẽ rõ

bạn học ở đâu thế chỉ mình học với . Để biết thêm kinh nghiệm . ADD nick mình nhé . thanh_huy190 . Bạn có ebook hay tài liệu gì để học thì giúp mình với .

bạn học ở đâu thế chỉ mình học với . Để biết thêm kinh nghiệm . ADD nick mình nhé . thanh_huy190 . Bạn có ebook hay tài liệu gì để học thì giúp mình với .

Google + file help autoit
Update ===> Linkbucks.com

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,066
Latest member
hoangduocsu82

Most viewed of week

Most discussed of week