• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Autoblog Samurai - 100k - Vietcombank

Status
Not open for further replies.

pdb2009

Junior
Reactions
18
MR
0.000
Update fixed bugs:
1. Sorry couldn't get content feed tiếng việt.

Bugs definity:
1.Feed content toàn hình ảnh bị sorry couldn't get content. Sẽ fix soon.

Update Clip mới:

1. Tạo autoblog với nguồn feed từ trang báomới.com

2. Dùng Autoblog Samurai post bài từ Amazon và eZine Articles

Bán key Tool Autoblog Samurai đã mod lại work với phiên bản mới của blogspot. API v3

Các tính năng nổi bật:
_Post bài blogspot.
_Không bị lỗi feed tiếng việt.
_Upload ảnh lên picasa tự dẫn link (ko cần ftp host).
Tool được mình phát triển tiếp nên các bạn cứ yên tâm mà dùng. Nhận custom lại tool theo ý người dùng nếu trả đủ $ và trong khả năng của mình :D.

Sau đây là clip demo:

Topic sẽ update liên tục. Mỗi license là 100k. Bao cài qua team viewer, fix lỗi,..Với mức giá này mình sẽ support fix lỗi vào t7, cn, các ngày khác thì buổi tối.

yahoo: hoeheo988

Thanh toán qua ngân lượng hoặc thẻ cào viettel.
Thời gian trong tuần mình rãnh buổi tối từ 8h.
Thứ 7, chủ nhật full time.

Last edited:
à mình có hỏi tools tạo ra hàng ngàn autoblogs được không ? account mình phải tự creat hay thế nào vậy cậu ? mình chưa hiểu là chỉ cần import keywords vào và nó sẽ tự động autoblog theo keywords đúng ko ?

à mình có hỏi tools tạo ra hàng ngàn autoblogs được không ? account mình phải tự creat hay thế nào vậy cậu ? mình chưa hiểu là chỉ cần import keywords vào và nó sẽ tự động autoblog theo keywords đúng ko ?
hàng ngàn blog nếu như bạn đã có hàng ngàn acc trước, mình thấy trên mạng cũng nhiều tool tạo acc, ko thì mình sẽ nghiên cứu để support, import keyword chỉ cho tính năng ezines, clickbanks để nó tự leech bài về, còn blogspot bình thường bạn có thể dùng feed của blog wordpress hoặc feed của blogspot. Trừ 1 số feed ko cho lấy, phần này mình sẽ nghiên cứu để nâng cấp thêm.

tools này nếu phát triển tốt thì chắc chắn sẽ rất mạnh . VN thì mình không rõ nhu cầu nhưng bên ngoài thì nhu cầu rất cao :) , như mình đã nói ở comment trước là ngoài wordpress và blogspot nên phát triển và bổ sung thêm nhiều platform khác , thứ 2 là hỗ trợ proxy .

Còn về chức năng autoblog/autopost thì nếu ko thể tự search và post content theo keyword import vào thì sẽ post theo articles có sẵn và hỗ trợ API của các Spinner để content có độ unique hơn .

Nếu cậu có ý muốn phát triển tools toàn diện hơn và có khả năng ( skill ) thì mình hoàn toàn muốn hợp tác đầu tư và marketing tools

ducpmn

Hero
Reactions
443
MR
0.011
đóng bảo hiểm đi rồi mình sẽ ủng hộ bạn...

Update Clip mới:
  1. Tạo autoblog với nguồn feed từ trang báomới.com

Bán key Tool Autoblog Samurai đã mod lại work với phiên bản mới của blogspot.

Các tính năng nổi bật:
_Post bài blogspot.
_Không bị lỗi feed tiếng việt.
_Upload ảnh lên picasa tự dẫn link (ko cần ftp host).
Tool được mình phát triển tiếp nên các bạn cứ yên tâm mà dùng. Nhận custom lại tool theo ý người dùng nếu trả đủ $ và trong khả năng của mình :D.

Sau đây là clip demo:

Topic sẽ update liên tục. Mỗi license là 200k. Mình bán giá này vì công mình support các bạn cài, fix lỗi,..

yahoo: hoeheo988
Thanh toán qua ngân lượng hoặc thẻ cào viettel. Thời gian trong tuần mình rãnh buổi tối từ 8h. thứ 7, chủ nhật full time.

đóng bảo hiểm đi rồi mình sẽ ủng hộ bạn...
Tool mình bán cũng không đắt lên mình cũng không muốn đóng bảo hiểm, làm ăn chủ yếu là chữ tín thôi. Sắp tới mình sẽ lập web với forum để support khách hàng mua tool.

post nhiều vậy có bị google xoá site blogsot ko cậu
1 ngày 40 bài thôi, lưu ý những bài đầu bạn post tay để cẩn thận :)
Mình quên nói, mình dùng API do google cung cấp nên mình nghĩ nó ko xóa đâu, chỉ khi bạn post quá nhiều.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,973
176,451
Latest member
virusartist

Most viewed of week