New AUTO Treo máy kiếm tiền 0.1-2$ (share tút-trick multi rewards)

bác cho e hỏi nếu mình đầu tư bộ cài proxy thì có yêu cầu máy móc như nào ko em chỉ có bộ máy hạng trung mà cứ vứt đó ngày làm 7-8$ cũng dc
Bán máy đi mỗi ngày lấy 7-8$ là có bạn ạ.
1 bộ máy ngày 7-8$ thì ai cũng muốn chứ ko phải mỗi bạn đâu

bạn bấm vào link này nè bạn .

sau khi đã setup xong bấm vào addon và chọn Auto Search để bắt đầu
cài thêm addon auto srcoller , mở full quyền và cài đặt như sau . sau đó khởi động autosearch là done . file list keywork cho auto search

Cái vụ này các bạn qua bot gg kiểu gì vậy nhỉ, mình chạy 1 lúc là nó bắt gõ cap liên tọi rồi

Bán máy đi mỗi ngày lấy 7-8$ là có bạn ạ.
1 bộ máy ngày 7-8$ thì ai cũng muốn chứ ko phải mỗi bạn đâu
cũng dc mà bác cơ bản vmware chạy đỡ ngốn ram hơn máy thật á vì chỉ treo tab video thôi với lại máy xịn quá ai treo mấy cái này làm gì :)) ý e hỏi là đang hỏi tối ưu sao dc nhiều vmware thôi

cũng dc mà bác cơ bản vmware chạy đỡ ngốn ram hơn máy thật á vì chỉ treo tab video thôi với lại máy xịn quá ai treo mấy cái này làm gì :)) ý e hỏi là đang hỏi tối ưu sao dc nhiều vmware thôi
ko biết có bro nào kiếm đc 7-8$/ngày với máy không với mấy thể loại treo này ( có khi ở ẩn) chứ mình là chưa thấy. Chỉ mong ngày nó đc 1$/ngày là khối người mơ ước rồi bạn ạ

ko biết có bro nào kiếm đc 7-8$/ngày với máy không với mấy thể loại treo này ( có khi ở ẩn) chứ mình là chưa thấy. Chỉ mong ngày nó đc 1$/ngày là khối người mơ ước rồi bạn ạ
bác ấy có nói rồi mà phải đầu tư 1 bộ proxy các kiểu em cũng đang tính đầu tư đấy bác với lại bác kia là chạy ip us uk chứ view vnam làm gì có tiền

không thấy là topic close vì lùa gà à? cả group vì nghe lời bài đó, giờ chết dở sống dở với đống proxy kia. Ông thì 3k, ông thì 5-7k proxy đang khóc om kia kìa, ngồi đấy mà mơ hão huyền
ý tôi ko phải làm theo tut hay trick gì cả tôi chỉ thấy bài viết đó hợp lý khi nói cần có 1 nguồn proxy xịn và ổn định :)) mà giờ 1 con proxy us xịn tầm 40k thay vào đó mình tự đầu tư và tạo proxy

ý tôi ko phải làm theo tut hay trick gì cả tôi chỉ thấy bài viết đó hợp lý khi nói cần có 1 nguồn proxy xịn và ổn định :)) mà giờ 1 con proxy us xịn tầm 40k thay vào đó mình tự đầu tư và tạo proxy
Theo bạn như nào là hợp lý nhỉ?
Với cái máy tính trung bình như bạn nói thì treo đc bao nhiêu app, bao nhiêu vmware?
Số lượng proxy bạn đầu tư và tạo ra đc là bao nhiêu?
Bạn trả lời xong mình sẽ trả lời tiếp các vấn đề sau nhé ^^

Theo bạn như nào là hợp lý nhỉ?
Với cái máy tính trung bình như bạn nói thì treo đc bao nhiêu app, bao nhiêu vmware?
Số lượng proxy bạn đầu tư và tạo ra đc là bao nhiêu?
Bạn trả lời xong mình sẽ trả lời tiếp các vấn đề sau nhé ^^
mình đã thử treo dc khoảng đâu đó 150 tab youtube 144p nên mình chắc chắn lên vmware có thể treo nhiều hơn còn nếu để nói về proxy mình đầu tư thì nó cũng khá rẻ vmware thì mình làm tầm 15 máy nên đang tính thử cho chạy 15 máy ngày hôm này treo tổng tầm 200 tab xem ăn thua thế nào vì nó ngốn ram thật :D :D còn không thì mình sẽ chơi trên vps

mình đã thử treo dc khoảng đâu đó 150 tab youtube 144p nên mình chắc chắn lên vmware có thể treo nhiều hơn còn nếu để nói về proxy mình đầu tư thì nó cũng khá rẻ vmware thì mình làm tầm 15 máy nên đang tính thử cho chạy 15 máy ngày hôm này treo tổng tầm 200 tab xem ăn thua thế nào vì nó ngốn ram thật :D :D còn không thì mình sẽ chơi trên vps
vấn đề vmware thì mình cũng ko rõ lắm, nhưng hiện tại mấy cái đầu tư proxy để cắm app là ko khả thi nhé
Hiện tại nhóm ae đầu tư cắm app đang gánh lỗ còng lưng nha :))

vấn đề vmware thì mình cũng ko rõ lắm, nhưng hiện tại mấy cái đầu tư proxy để cắm app là ko khả thi nhé
mình tự tạo proxy mà bác như bác chủ thớt có viết trong tut trick đó ^^

chi phí chủ yếu ở bộ máy và sim chứ proxy xoay thì đáng bao nhiêu bác :v :V

chi phí chủ yếu ở bộ máy và sim chứ proxy xoay thì đáng bao nhiêu bác :v :V
có bộ máy + sim thì cho thuê proxy residential trực tiếp chứ ai treo app chi :oops: 10$/tháng không muốn, muốn lấy 1$/tháng :oops:
tôi cũng ạ mấy cha rêu rao VPN free ăn được dạng treo máy này, ăn hên thôi, chưa biết lúc nào ngỏm, proxy residential đôi khi còn trùng :rolleyes:
Dạng này ăn nhờ ref, nên nhìn con số thu nhập mấy cha tuyển ref thường "đếm cua trong lỗ", kiểu cheat nhân x lần vps lên. thực tế mỗi ngày treo chả có bao nhiêu, đầu tư proxy tính không kỹ lỗ sml. Không tin cứ test thực tế thu nhập từng site. (Nhất là Honeygain, nó cho 0,1-0,15$ trong 2 tuần đầu thôi. Mấy cha tuyển ref hay mập mờ cái này)

có bộ máy + sim thì cho thuê proxy residential trực tiếp chứ ai treo app chi :oops: 10$/tháng không muốn, muốn lấy 1$/tháng :oops:
tôi cũng ạ mấy cha rêu rao VPN free ăn được dạng treo máy này, ăn hên thôi, chưa biết lúc nào ngỏm, proxy residential đôi khi còn trùng :rolleyes:
Dạng này ăn nhờ ref, nên nhìn con số thu nhập mấy cha tuyển ref thường "đếm cua trong lỗ", kiểu cheat nhân x lần vps lên. thực tế mỗi ngày treo chả có bao nhiêu, đầu tư proxy tính không kỹ lỗ sml. Không tin cứ test thực tế thu nhập từng site. (Nhất là Honeygain, nó cho 0,1-0,15$ trong 2 tuần đầu thôi. Mấy cha tuyển ref hay mập mờ cái này)
e cũng đang tìm hiểu nay làm khoảng 40 con máy ảo xem chạy thực tế bao nhiêu rồi mới tính bro ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom