New AUTO Treo máy kiếm tiền 0.1-2$ (share tút-trick multi rewards)

loadteam ko cài đc trên vps nhỉ
vps cấu hình quá thấp hoặc đặc thù sẽ ko chạy đc đâu bạn nhé
Tại mục 10
Bác cho em xin list của addon autosearch với ạ (Danh sách tìm kiếm ạ)
auto srcoller , bác có thể cho e xin bản zip không ạ, vì theo link thì không có ạ
Cảm ơn bác
sr bạn . đen cái là vừa viết bài xong addon đó lại bị die link, mình đã update lại addon khác mình đang dùng ở bài rồi nhé
Cái autodengi sao của em xác nhận mail để rút về payeer mà không thấy gửi mail vậy bác
sr bạn . mình quên mất cái quan trọng nhất của con này là gmail nó chặn tin nhắn verify từ autodengi rồi , bạn dùng mail khác nhé như live.com, yahoo,...
cái srcoller k tìm thấy, e tìm mấy cái khác toàn chỉ chạy 1 trang, khi reload là bị dừng
sr bạn . đen cái là vừa viết bài xong addon đó lại bị die link, mình đã update lại addon khác mình đang dùng ở bài rồi nhé

vps cấu hình quá thấp hoặc đặc thù sẽ ko chạy đc đâu bạn nhé

sr bạn . mình quên mất cái quan trọng nhất của con này là gmail nó chặn tin nhắn verify từ autodengi rồi , bạn dùng mail khác nhé như live.com, yahoo,...

1pc thật, thì cái slice này chỉ dùng dc 1acc thôi à bác.

1pc thật, thì cái slice này chỉ dùng dc 1acc thôi à bác.
ko bạn . nó tính theo lần hiển thị nên bạn bật nhiều tab/acc ko thành vấn đề . còn bạn muốn mỗi tab/acc thì tải thêm add vpn về là ok

ko bạn . nó tính theo lần hiển thị nên bạn bật nhiều tab/acc ko thành vấn đề . còn bạn muốn mỗi tab/acc thì tải thêm add vpn về là ok
cái này nó bắt duyệt 30 days mới cho rút về à bạn, lâu thế

link addon scroller bị lỗi bác ơi :v
bạn bấm vào link này nè bạn .

sau khi đã setup xong bấm vào addon và chọn Auto Search để bắt đầu
cài thêm addon auto srcoller , mở full quyền và cài đặt như sau . sau đó khởi động autosearch là done . file list keywork cho auto search

30day là duyệt bouns từ ref 1k slice=0.1$ ấy bạn . chứ btc thì tiền về luôn, paypal thì vài ngày
ref chạy bao nhiêu thì đủ điều kiện dc 0.1 bạn

Sao mình cài Scroll mới và set thông số như thớt rồi mà chuột vẫn ko hoạt động nhỉ, có ai chạy dc ko vậy

Sao mình cài Scroll mới và set thông số như thớt rồi mà chuột vẫn ko hoạt động nhỉ, có ai chạy dc ko vậy
E làm k chạy nên chơi trò zoom nhỏ màn hình web xng cho hiện đủ quảng cáo trê màn hình. Thì hình như vẫn dc tính
Chỉ là treo 5-6tieng mà dc đâu có 150ads

:D chắc bạn thiếu sót ở chỗ nào đó. bạn làm như bác huyenduong cũng bao ngon nhé

E làm k chạy nên chơi trò zoom nhỏ màn hình web xng cho hiện đủ quảng cáo trê màn hình. Thì hình như vẫn dc tính
Chỉ là treo 5-6tieng mà dc đâu có 150ads
ngày 600ads = 60slice tối thiểu =0.06$/ngày :popo_nosebleed: vn rate bèo lắm 0.0001$/ads , bác clone nhiều tab google để tăng thêm thu nhập nhé :D con này clone đc

ngày 600ads = 60slice tối thiểu =0.06$/ngày :popo_nosebleed: vn rate bèo lắm 0.0001$/ads , bác clone nhiều tab google để tăng thêm thu nhập nhé :D con này clone đc
Đoạn clone e chưa hiểu cụ thể lắm. Bác gthick thêm dc k. Có phải là Dùng 1 acc login nhiều trình duyệt, mỗi trình duyệt có cần vpn k? Giừ ip bọn nào rate ngon nhỉ

Đoạn clone e chưa hiểu cụ thể lắm. Bác gthick thêm dc k. Có phải là Dùng 1 acc login nhiều trình duyệt, mỗi trình duyệt có cần vpn k? Giừ ip bọn nào rate ngon nhỉ
Sợ nó giới hạn ads mỗi ip thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,812
Latest member
trinhxuantruong

Most viewed of week

Most viewed of week

Back