Suggest Auto textnow gửi và nhận tin nhắn

bác thớt rảnh thì fix lại tool giúp mọi người. thằng textnow nó fix lại nên tool k sài đc nữa

Xin lỗi mấy bro có mấy cmt mình nhầm thread của mình. Mặc dù các bro chắc chưa đọc nhưng vẫn phải xl. :)

Xin lỗi mấy bro có mấy cmt mình nhầm thread của mình. Mặc dù các bro chắc chưa đọc nhưng vẫn phải xl. :)
e đã đọc rồi bác ạ :v. Bác nói rồi thì bác phải làm đê :v

e đã đọc rồi bác ạ :v. Bác nói rồi thì bác phải làm đê :v
iêm k nhớ iêm cmt gì nữa rồi. hehe. lúc đó iêm tưởng bro kia ns tool của iêm có virut. tại lắm noti quá nên nhầm. hê hê

Sao virus nhiều thế các bác? Ai test thử an toàn không ạ?

Attachments

53.2 KB · Views: 126
Sao virus nhiều thế các bác? Ai test thử an toàn không ạ?
auto IT nó thường vậy, k vấn đề gì.
Nhưng tool bác này chưa update. Textnow nó mới đổi API rồi nên chắc phải update mới dùng dc.

auto IT nó thường vậy, k vấn đề gì.
Nhưng tool bác này chưa update. Textnow nó mới đổi API rồi nên chắc phải update mới dùng dc.
Xui nhỉ? Không biết bao giờ bác ấy online lại :(

Phần đọc tin nhắn thì chắc còn sử dụng được hay sao đó, mấy tài khoản textnow của mình bị mất số phone bây giờ log vào web là bị lock luôn nên cũng ko test đc.
cần test tool thì pm mình cho mượn mấy acc

Phần đọc tin nhắn thì chắc còn sử dụng được hay sao đó, mấy tài khoản textnow của mình bị mất số phone bây giờ log vào web là bị lock luôn nên cũng ko test đc.
bác cần acc test thì để e đưa. phần login bị lỗi thì sao mà đọc đc tin nhắn hả bác :(

nhận sms có free k ad

cần test tool thì pm mình cho mượn mấy acc

bác cần acc test thì để e đưa. phần login bị lỗi thì sao mà đọc đc tin nhắn hả bác :(

rất kết tool của bác. bác cố gắng fix lại cho ae sài. cần acc textnow thì pm mình.

Mình kiếm đc acc login thử rồi, trang api của textnow bị thay đổi thông tin nên ko fix liền đc. Khi nào tìm đc thông tin api nó thì mình update.

Mình kiếm đc acc login thử rồi, trang api của textnow bị thay đổi thông tin nên ko fix liền đc. Khi nào tìm đc thông tin api nó thì mình update.
Dù sao thì cũng cảm ơn bác. Hi vọng bác update đc sớm cho ae xài kiếm bánh trưng ăn tết :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom