Spotlight Auto Survey...................

cupic20xx

Newbie
Reactions
17
MR
0.000
[video=youtube;nzqAtuRgijM]http://www.youtube.com/watch?v=nzqAtuRgijM&feature=youtu.be[/video]
Video Auto survey
Người thực hiện bỡi cupic..
Các bạn xem và để lại ý kiến nhé....
Cupic lấy ý kiến của các bạn ,để cupic chia sẽ với các những gì cupic biết..
[video=youtube;3P8s6kWlTgE]http://www.youtube.com/watch?v=3P8s6kWlTgE&feature=youtu.be[/video]
Tớ lấy ý kiến tham khảo của mọi người nhé..
Còn các bác pro thì đừng có chém nhé hihih Thank..
Chuẩn bị Chrom xuất hiện

Máy tớ yếu nên làm video off lag vậy thôi.. Chứ tắt video đi hok có lag nhé các bạn

Last edited by a moderator:
Tưởng cái gì, cái này thì lạ quái gì???

---------- Post added at 03:29 PM ---------- Previous post was at 03:27 PM ----------

3 cái này dễ ẹc, chỉ là 1 add on của roboform thôi. chả có gì là ghê gớm cả!!!!!

=)) Tưởng cái gì, cái này thì lạ quái gì???

---------- Post added at 03:29 PM ---------- Previous post was at 03:27 PM ----------

3 cái này dễ ẹc, chỉ là 1 add on của roboform thôi. chả có gì là ghê gớm cả!!!!!
Tớ đang lấy ý kiến mà cậu.. Cậu biết rồi thì đừng chém nhé..
Ngoài ff ra add vào IE Chrom được ko mà chém ghê vậy;)

Tớ đang lấy ý kiến mà cậu.. Cậu biết rồi thì đừng chém nhé..
Ngoài ff ra add vào IE Chrom được ko mà chém ghê vậy;)
Thế thì cậu post hướng dẫn luôn đi, chứ để thế làm gì nữa.

@@ 2 cha nội này có thù quán với nhau chém nhau kinh =)). 1 ý kiến thui cái này lead hên xui ko có ý kiến về cái auto này chất lượng video khá kém để 1 off lag kinh vãi

Dạo này mình ko biết addon Greasemonkey có trong Chrome với IE chưa, chứ trước thì chưa có.
Cái này dùng cho Firefox là thích hợp. Cậu giỏi thì làm trên IE với Chrome đi.
Ngay cái video cậu cũng dùng trên Firefox mà có gì lạ =.=, Cái này đơn giản tưởng ai cũng biết nên mình không post thui..... Do thấy mấy người đi trước cũng có hướng dẫn sử dụng addon Greasemonkey với addon Just say no fork rồi nên không giám múa rìu qua mắt thợ..........

---------- Post added at 03:41 PM ---------- Previous post was at 03:39 PM ----------

@@ 2 cha nội này có thù quán với nhau chém nhau kinh =)). 1 ý kiến thui cái này lead hên xui ko có ý kiến về cái auto này chất lượng video khá kém để 1 off lag kinh vãi
Hên xui gì bác, dùng cái này lead kém hơn là mình tự tick vào. Em đã thử nghiệm rồi. Do auto này, các bước tick vào giống hệt nhau. Nếu bác có cái auto tick ramdom thì em tâm phục khẩu phục. Chẳng giám nói bác 1 câu đâu nha bác thớt.
Hi vọng bác thớt sẽ tạo ra cái auto tick ramdom cho anh em đỡ khổ :D:D

Dạo này mình ko biết addon Greasemonkey có trong Chrome chưa, chứ trước thì chưa có.
Ngay cái video cậu cũng dùng trên Firefox mà có gì lạ =.=, Cái này đơn giản tưởng ai cũng biết nên mình không post thui..... Do thấy mấy người đi trước cũng có hướng dẫn sử dụng addon Greasemonkey với addon Just say no fork rồi nên không giám múa rìu qua mắt thợ..........

chorme tích hợp rồi cậu mà nó chạy gớm lắm còn ie thì chưa thấy. cái add on chỉ thích hợp có firefox là pro thui à hồi mấy bữa trc có sài mà coi trên net lead ấy wa nên ko sài nữa. sài hàng cổ cho chắc ;)

Dạo này mình ko biết addon Greasemonkey có trong Chrome với IE chưa, chứ trước thì chưa có.

---------- Post added at 03:41 PM ---------- Previous post was at 03:39 PM ----------

Hên xui gì bác, dùng cái này lead kém hơn là mình tự tick vào. Em đã thử nghiệm rồi. Do auto này, các bước tick vào giống hệt nhau. Nếu bác có cái auto tick ramdom thì em tâm phục khẩu phục. Chẳng giám nói bác 1 câu đâu nha bác thớt.
Hi vọng bác thớt sẽ tạo ra cái auto tick ramdom cho anh em đỡ khổ :D:D
Ok đợi tớ 30 phút nhé.. tớ sẽ post IE lên cho các bạn luôn ;)

chorme tích hợp rồi cậu mà nó chạy gớm lắm còn ie thì chưa thấy. cái add on chỉ thích hợp có firefox là pro thui à hồi mấy bữa trc có sài mà coi trên net lead ấy wa nên ko sài nữa. sài hàng cổ cho chắc ;)
Ohm`. Do hồi trước kia em cũng tìm để làm trên trình duyệt Chrome nhưng không thấy tích hợp, giờ có rồi thì cũng đỡ vất vả. Nếu mà ramdom tick nữa thì khỏi chê. À mà bác cupic hướng dẫn em cái auto này trên IE với nhé!!!!!

Cái này là zo cậu thôi....chứ cái RoboForm OFFER của cậu nó chỉ chọn được Nô thôi à.. Còn yes với Ô Vuông thì nó đâu chọn..

---------- Post added at 04:47 PM ---------- Previous post was at 04:47 PM ----------

Ohm`. Do hồi trước kia em cũng tìm để làm trên trình duyệt Chrome nhưng không thấy tích hợp, giờ có rồi thì cũng đỡ vất vả. Nếu mà ramdom tick nữa thì khỏi chê. À mà bác cupic hướng dẫn em cái auto này trên IE với nhé!!!!!
Ok men.. Tớ sẽ hướng dẫn bên IE và Chrom luôn ok ko nè ;)

http://mmo4me.com/showthread.php?44911-HD-tu-chinh-Auto-dien-thu-du-dung-cho-Offer

Của mình random đây nếu cậu biết các chỉnh trường địa chỉ.
Vì những trường địa chỉ nó load ngẫu nhiên cho những câu hỏi cùng dạng trong đó nên mặc định nó random tất cả ;)) Tuy nhiên bản này mình pót trong http://mmo4me.com/showthread.php?40817-Tong-hop-cac-huong-dan-ve-Offer-Update-monthly-d cách đây 2 tháng rồi. Hiện tại mình tét lại, thấy nó thay đổi 1 số câu hỏi. Bạn thích thì sử dụng và add thêm thì xài sẽ good

Mấy đứa đệ của mình xài lead khỏi chê =]]

Ngoài ra nó còn chọn đc ô vuông, ô tròn, và lựa chọn trổ xuống, kể cả đặc password, điền thay text ... vân vân.
Ưu điểm nữa là hoàn toàn fill ngay lúc load trangm ko hề delay ;))

Vì thế mình khuyến dùng :">

Ok đợi tớ 30 phút nhé.. tớ sẽ post IE lên cho các bạn luôn ;)
Ok. Mình sẽ chờ. Mà mình cũng ít dùng IE, nên cậu cứ post hướng dẫn lên topic nhé. Rất hoan ngênh tinh thần sáng tạo của bạn!!!!! <mà mình cũng ko biết IE có addon này chưa nữa....>

---------- Post added at 03:51 PM ---------- Previous post was at 03:50 PM ----------

http://mmo4me.com/showthread.php?44911-hd-tu-chinh-auto-dien-thu-du-dung-cho-offer

của mình random đây nếu cậu biết các chỉnh trường địa chỉ.
Vì những trường địa chỉ nó load ngẫu nhiên cho những câu hỏi cùng dạng trong đó nên mặc định nó random tất cả ;)) tuy nhiên bản này mình pót trong http://mmo4me.com/showthread.php?40817-tong-hop-cac-huong-dan-ve-offer-update-monthly-d cách đây 2 tháng rồi. Hiện tại mình tét lại, thấy nó thay đổi 1 số câu hỏi. Bạn thích thì sử dụng và add thêm thì xài sẽ good

mấy đứa đệ của mình xài lead khỏi chê =]]
=.= pro thỨ thiệt là Đây!!!!! Bác này Đã có ramdom cách Đây 2 tháng rồi cƠ à.......

---------- Post added at 03:53 PM ---------- Previous post was at 03:51 PM ----------

Cái này là zo cậu thôi....chứ cái RoboForm OFFER của cậu nó chỉ chọn được Nô thôi à.. Còn yes với Ô Vuông thì nó đâu chọn..

---------- Post added at 04:47 PM ---------- Previous post was at 04:47 PM ----------

Ok men.. Tớ sẽ hướng dẫn bên IE và Chrom luôn ok ko nè ;)
Ọc, chủ yếu là tick vào thui mà >.<

Hay! nhưng không thấy chủ thớt HD cách cài cho ace dùng!
Bác thích thì pm inbox, em chỉ cho ;))

---------- Post added at 03:59 PM ---------- Previous post was at 03:58 PM ----------

Tiện thể ai cần hướng dẫn thì pm thớt hoặc em nhé. Nếu pm em thì pm inbox !!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,900
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week