Auto Seosprint Vip 100% LightingJob Trial version

cai nay minh co can list ads google hok ban

Không, auto tự động tìm click googleads.
Cái list ads ở tab Config là ghi lại những trang ads đã click để lần sau có gặp thì né :D

zay la dang nhap zo la cho no tu lam minh dj choi dc hem

Được bạn à. Nhưng hiện tại trial nên có thể chưa ổn định lắm. Bạn có thể xài thử. Nếu gặp lỗi hay có đóng góp ý kiến thêm bớt chỉnh sửa chức năng gì như thế nào để mình xem xét lại :D

- - - Updated - - -

được nếu có list job @@!
ps: kiểu này phải add vào hay có sẵn vậy
đang định mua HMA về treo SS này

List job bạn phải tự add vào thôi. Làm theo mẫu ấy cứ copy cái mẫu ra thành nhiều rồi chỉnh sửa. Làm trên file text nhanh lắm.
Có list xong thì copy rồi ấn add. Add xong lưu lại lần sau load ra khỏi phải add nữa :D.

Là id ở trong seo vip ấy. Giả lập như người dùng thôi. Bạn nên dùng 1 file ua.txt riêng cho mỗi 1 acc. Có lẽ version sau mình sẽ đưa thêm phần chọn fake thành browser vào :-S

Hey cậu làm gì thì làm nhưng mà bảo mật code tí đi, để thế này 5 phút là người ta bê hết code về. Bảo mật tí anh em còn làm ăn :D . Về cấu trúc thì giống code của tớ, lại còn bê nguyên phần change user agent của mình về chứ :))

Clone code ah :)). ai bảo cậu ko bảo mật

ac minh rate 50 co bi ban hem zay

- - - Updated - - -

sao please wait to cookies hoai zay mai ma khong vo

Nhiều người dùng tool của bạn Porkervn không thấy sao nên tool này cũng vậy thôi. Chắc ăn thì bạn lập nick mới mà test :))
Nếu xài 1 acc thì bạn dùng trình duyệt của mình vào trang http://whatismybrowser.com/ rồi kéo xuống dưới cùng có dòng giống thế này
USER AGENT:

Mozilla/5.0 (Windows NT 6.1) AppleWebKit/537.17 (KHTML, like Gecko) Chrome/24.0.1312.57 Safari/537.17
Bạn copy cái dòng từ Mozilla đấy rồi mở file ua.txt xóa hết đi rồi paste cái này vào. Tool sẽ giả lập như trình duyệt bạn vẫn đang xài. 1 acc nên cố định 1 trình duyệt thôi :D

Clone code ah :)). ai bảo cậu ko bảo mật

Mình tự code hoàn toàn không phải clone đâu. Thậm chí mình còn chưa từng download tool của bạn porkervn nữa :).

- - - Updated - - -

đã thử trên win 7 lẫn win 8,kết quả : has stopped @@

Bạn chụp lại lại thông báo lỗi được không. Chắc là bạn dùng .NET framework 4.
Mình test trên win xp và win7 3.5 thì ngon lành. Win7 mình xài 4. web cũng chạy được nữa.

thêm id rồi mà vô tool chưa thấy nút star hiện lên hay do seosprint chưa hổ trợ vậy bạn

Cùng một câu hỏi :binhsua58: ID đã kích hoạt đầy đủ, Job đã add. Chỉ có nút start là không hiện

thêm id rồi mà vô tool chưa thấy nút star hiện lên hay do seosprint chưa hổ trợ vậy bạn

Đúng rồi quên chưa add seo vào phần lic. Các bạn đợi tẹo nữa mình up bản path lên ghi đè vào là được :D

ban cho mình hỏi cách add job từ file text với. mình định dạnh format như yêu cầu rồi nhưng ko cách nào add đc job

chủ thớt làm thêm phần add job cho dễ add đi add kiểu này khó add quá
để cho nó thú vị, công nhận lúc đầu thấy vất vả nhưng vẫn thích thớt để nguyên cách add job này, mem làm biếng khỏi ăn, chỉ mỗi việc tìm job và cắm thôi mà không làm dc thì ....@@:binhsua01:

Cho hỏi mình làm hết rồi mà sao nút start nó ko cho bấm để tool làm việc là sao vậy ???
mới bật tool lên nút start đã ẩn ko cho bấm rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,919
Latest member
truongsim

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week