Auto Seosprint Vip 100% LightingJob Trial version

set quyền dùm mình với id 1528047

cho mình hỏi tool ko có phần clear cookie hả cậu ?

sao mình khôgn cài được nhỉ? báo phần mềm bị lỗi phỉa thoát ra :((
có cần cài thêm phần mềm hỗ trợ gì nữa khôgn thớt

sao mình khôgn cài được nhỉ? báo phần mềm bị lỗi phỉa thoát ra :((
có cần cài thêm phần mềm hỗ trợ gì nữa khôgn thớt

Down bản 2.0 full rồi chép bản 2.4 đè lên mới chạy được. Yêu cầu .net 3.5 trở lên. Win 64 bit không chạy được.

Down bản 2.0 full rồi chép bản 2.4 đè lên mới chạy được. Yêu cầu .net 3.5 trở lên. Win 64 bit không chạy được.

Cậu ơi, cho tớ hỏi
save user và Load user là gì. sao tớ khôgn vào được nhỉ. Mở ra nó thế này ^^

Cậu ơi, cho tớ hỏi
save user và Load user là gì. sao tớ khôgn vào được nhỉ. Mở ra nó thế này ^^

Cậu điền user vào. Không muốn mất công lần nào cũng phải nhập user thì save lại, lúc nào bật lên lại load ra. Nhớ mã bảo mật đặt đấy nhé, quên mã là không mở lại được.
P/S: Có nên ra version chạy multi acc trên 1 máy không nhỉ :))

sao có nhiều nv nó search ko thấy site vậy cậu? dù đem keyword đó lên đúng trang search đó luôn nằm ở top 1, top3, vậy mà soft ko tìm dc site +_+. cái status Nv ko tồn tại là sao cậu ?

sao có nhiều nv nó search ko thấy site vậy cậu? dù đem keyword đó lên đúng trang search đó luôn nằm ở top 1, top3, vậy mà soft ko tìm dc site +_+. cái status Nv ko tồn tại là sao cậu ?

Là do keyword đó có chứa dấu phẩy. Cậu phải bỏ dấu phẩy đi không tool nó chia nhỏ keyword ra là không tìm được. job không tồn tại là do link job sai hoặc job inactive nói chung là job ko cho làm :D

Cậu điền user vào. Không muốn mất công lần nào cũng phải nhập user thì save lại, lúc nào bật lên lại load ra. Nhớ mã bảo mật đặt đấy nhé, quên mã là không mở lại được.
P/S: Có nên ra version chạy multi acc trên 1 máy không nhỉ :))

Mã bảo mật ở đâu cậu, híc

Mã bảo mật ở đâu cậu, híc

Giả sử bạn lập mail thì bạn lấy password ở đâu?
Sao nhiều người cứ hỏi mã bảo mật là cái gì thế nhỉ :binhsua122:

Sao mình tối dạ thế nhỉ. Chỉ thế này thôi thớt

Có thể bạn điền user ko đúng rồi.
Update 1 số câu hỏi thường gặp ở #1

không bật được tool là thế nào nhỉ

Bạn đọc kỹ post #1 nhé. Nếu làm đúng như thế mà vẫn không chạy được thì chụp cái screen post lên mình sẽ trả lời.

Vừa phát hiện ra một điều nhầm lẫn.
Bây giờ chủ job nó hay yêu cầu link trang search ra web của chủ job. Trước mình để là link trong trang dẫn đến chủ job dạng google.com/?ur=.. Hôm qua vào một cái job thấy nó ghi ví dụ link trang search là goole.ru/#lang=ru...
Đang fix lại cái này :D.

cho tớ hỏi cách sử dụng chức năng blacklist, add blacklist mà nó ko tác dụng gì cả

Tool nay` hay day' :)) Phai thu? moi' duoc

tình hình là vừa bị banned 1 acc :((

Announcements

Forum statistics

Threads
419,361
171,414
Latest member
xuantus
Back
Top Bottom