Help Auto pots 4 bị lỗi phải làm sao đây!

Reactions
4
MR
0.000
Ngày trước mình có dùng auto MultiPosterUltimate nhưng giờ dùng code đó để chạy auto pots 4. Chuyện add forums vào auto thì vẫn bình thường, nhưng khi mình pots bài thì nó hiện ra lỗi này.

Bạn nào bị như mình và biết đây là lỗi gì và làm sao để cho nó chạy được xin chỉ giúp mình với!

Cảm ơn mọi người đã đọc bài!

chắc xung đột phần mềm rồi , mình rất ít bị tình trạng như trên , không hẳn là không bị nhưng rất ít :)

Mình cũng hay bị, ko biết nó xung đột cái gì nữa X_X

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:03 PM ----------

Cho mình hỏi các bác setting mp4 khi post như thế nào vậy
em thì cho chạy 10 forum cùng lúc, mỗi lần post một bài cách nhau 30s ko biết có quá ko

Nếu đang post mà hiện lên thế này mình đã vào forum Mp4 được trả lời chính xác về lỗi trên đó là do temp của bạn có 1 cái nào đó bị lỗi bạn.
Lời khuyên: bạn nên post 1 bài và chon ra các forum post thành công để riêng sau đó các forum miss để riêng vào 1 foder khác cũng post 1 bài thôi để kiểm tra!
Nếu trường hợp vừa post chưa chạy được forum nào đang hiện lên add job mà bị hiện tượng trên thì là do trong group forum của bạn có 1 foder khác ở trong mà bạn check vào đó mà auto ko duyệt đến được.!

Nếu đang post mà hiện lên thế này mình đã vào forum Mp4 được trả lời chính xác về lỗi trên đó là do temp của bạn có 1 cái nào đó bị lỗi bạn.
Lời khuyên: bạn nên post 1 bài và chon ra các forum post thành công để riêng sau đó các forum miss để riêng vào 1 foder khác cũng post 1 bài thôi để kiểm tra!
Nếu trường hợp vừa post chưa chạy được forum nào đang hiện lên add job mà bị hiện tượng trên thì là do trong group forum của bạn có 1 foder khác ở trong mà bạn check vào đó mà auto ko duyệt đến được.!

Cảm ơn bạn rất nhiều, để mình kiểm tra lại xem. Bạn có thể cho mình yahoo để tiện trao đổi ko? yahoo của mình là: maithanhtoan123

thanks phát , để check lại xem
p/s: dạo này mình hay bị một lỗi nữa là đang post thì đứng cứng ngắc đó ( như post tcong la 10 bai thì tới bài thứ 8 nó đứng lại ko post nữa....)rất khó chịu ko biết làm sao nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,879
170,938
Latest member
dataanalyticscou

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week