Auto follow cho VID, mời các bạn show proof.

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Như đã hứa với các bạn. Giờ là lúc vợ con ngủ khò khò hết rồi nên mình vội vàng làm 1 cái cho anh em "trả lễ" follow cũng như mon men follow người ta.

Đây là link: https://mega.co.nz/#!dhsWBQjL!M7CGZ1iL12Gzpb6rDxHnRDCgzjYpG2xJwPrPywLIOFk
I. Lời nói đầu:

1. Đây không phải là tool cheat, mà nó là 1 macro giúp click thay ta mà thôi. Với các chơi của anh em ta hiện nay là có FL thì có đáp lễ. Nếu có 500 người đáp lễ thì minpay là điều rất nhanh, sau đó phải kiếm xiền bằng Add video và like (mình sẽ làm ô tô này khi bạn nào đó show proof).
2. Mình đang làm cho Firefox. (ngày mai mình sẽ làm bản Chrome)
3. Mình chỉ mới test trên windows XP thôi chưa test trên win 7, nếu ai không thấy nó click thì vui lòng phản hồi lại để mình làm bản trên win 7.
4. Mình không phải là dân lập trình nên không biết code, mình chỉ làm theo cảm tính nên ai xài, thấy cùi thì đừng chê.
II. Nguyên lý hoạt động.
- Nó chỉ hoạt động trên màn hình độ phân giải 1366x768 thôi. Nếu res màn hinh của các bác không đúng như vậy thì vui lòng set lại.
- Cứ mỗi user được khai báo thì nó sẽ đi tìm những người đã follower ngừoi đó và follow họ. Ai đã follow rồi thì thôi còn chưa thì nó follow.
- Ô tô này thao tác mô phỏng thao tác của con người để làm nên click thật follow thật.
III.Hướng dẫn sử dụng:

1. Tải về và xả nén vào ổ đĩa C. Nó sẽ tạo ra 1 thư mục C:\VID. Sẽ có 2 file trong đó là follow.txt và follow.exe.
2. Máy bạn phải có notepad. Bạn phải chắc rằng C:\windows\notepad.exe tồn tại
3. Máy bạn phải có Firefox (bản này chạy cho firefox)
4. Mở file follow.txt ra rồi bạn tự thêm các dòng tương tự như 4 dòng mình đã làm thử trong đó. Nếu bạn muốn follow những bạn đã từng follow lão viking88hp thì chỉ cần chèn thêm 1 dòng http://vidinterest.com/viking88hp/followers vào bên dưới. Trong tool này mình giới hạn 100 user. Bạn đừng chê ít, nó follow cả ngày không hết đâu. Nếu vẫn còn chê ít thì xóa dòng cũ chèn dòng mới vào.
5. Save lại file đó nha.

6. Mở vidinterest.com rồi đăng nhập nick bạn, facebook tích hợp với nick đó(nếu cần).
7. Chạy FOLLOW.exe.
8. Trong quá trình chạy có khi mạng load quá chậm thì bạn có thể pause (Ctrl+P) rồi F5 lại nhé. Hi vọng phiên bản sau mình sẽ làm luôn việc đó.
9. Cứ rứa đã hí. Không biết nói chi thêm nữa, cần thêm chi thì bổ sung thêm cái đó.

IV. Hứa hẹn:
1. Ôtô hoàn chỉnh hơn.
2. Sẽ làm ôtô add video rất thân thiện.
3. Sẽ làm ô tô like.
4. Ô tô view thì chưa nghĩ ra cách. Cách các bạn đang làm hiện nay (còn bảo rằng đó là lổ hổng) thì ai cũng biết chắc thằng vid cũng biết. bởi vậy làm sợ nó không trả tiền. Mình đang nghỉ cách khác để ô tô luôn chuyện view này ở trên blog.

Last edited:
cái gì cũng auto
riết nó ban rồi ngồi mà khóc
Không thích thì đừng xài. Ăn rồi ngồi post link kêu người ta vào follow rồi follow lại rồi giờ còn nói chuyện đạo đức. Thằng nào khuyến khích ref thì thằng đó muốn càng nhiều càng tốt.

Mình làm bằng macro linh tinh vậy thôi chứ mình có biết lập trình đâu.
tưởng c++ hay pascal chứ hjhjhjh, nếu cậu làm dc "Ver sau thì mình sẽ làm cho nó lần theo những nick có trong list mà bạn cung cấp." mới hay

Cần lắm cái proof mới các bác ạ. Làm gì có chuyên 1 site ra cả mấy tháng rồi mà chưa ai có proof chứ. Làm mà không được trả tiền thì ban biếc có gì quan trọng đâu.

tưởng c++ hay pascal chứ hjhjhjh, nếu cậu làm dc "Ver sau thì mình sẽ làm cho nó lần theo những nick có trong list mà bạn cung cấp." mới hay
C++, pascal là cái gì vậy bác? mình không biết nó là cái gì. Hình thức kiếm tiền ra sao vậy bác?
"Ver sau thì mình sẽ làm cho nó lần theo những nick có trong list mà bạn cung cấp." mới hay" Mình đã làm cho bluestack rồi, lưu nhập xuất, tạo gmail, yahoo, facebook 1 cách auto cũng bằng cái macro đó hết.

Có công việc tán gái dạo đó. Bác đồng ý thì tui share. RBC 90%

bác ơi cái này nghiêm lắm. chớ nên dại. =)) em sắp đủ 10$ rồi mà trade like... không biết có pay không nữa

bác ơi cái này nghiêm lắm. chớ nên dại. =)) em sắp đủ 10$ rồi mà trade like... không biết có pay không nữa
Khi nào đủ nhớ show cái proof nhé. Đang hóng nó lắm.
Follow này không phải là cheat đâu nên đừng lo.

Hiện tại tui thấy trên site có hơn 500 member rồi. Hễ mình follow họ thì lập tức họ follow lại mình ngay. Thay vì mình follow bằng tay thì bây giờ mình giao cho máy nó tìm và follow thôi. Mỗi khi họ thấy mình được follow thì họ sẽ quay sang follow mình.

p/s mình cũng đã nghĩ ra cách auto add video từ youtbue rồi. Chỉ có view thì mình không dám chắc vì sợ bị kêu là cheat quá. Chứ còn autoview tới view lui thì dễ ẹc.

Không thích thì đừng xài. Ăn rồi ngồi post link kêu người ta vào follow rồi follow lại rồi giờ còn nói chuyện đạo đức. Thằng nào khuyến khích ref thì thằng đó muốn càng nhiều càng tốt.
post link kêu ngta follow có gì sai mà ko được nói chuyện đạo đức? nói hay thật
lấy seoprint đó mà làm gương

Khi nào đủ nhớ show cái proof nhé. Đang hóng nó lắm.
Follow này không phải là cheat đâu nên đừng lo.

Hiện tại tui thấy trên site có hơn 500 member rồi. Hễ mình follow họ thì lập tức họ follow lại mình ngay. Thay vì mình follow bằng tay thì bây giờ mình giao cho máy nó tìm và follow thôi. Mỗi khi họ thấy mình được follow thì họ sẽ quay sang follow mình.

p/s mình cũng đã nghĩ ra cách auto add video từ youtbue rồi. Chỉ có view thì mình không dám chắc vì sợ bị kêu là cheat quá. Chứ còn autoview tới view lui thì dễ ẹc.

=)) em cũng không dại. đang tính kế lau dài. dạo trước hoạt động mãnh liệt bây giờ thì im re rồi

post link kêu ngta follow có gì sai mà ko được nói chuyện đạo đức? nói hay thật
lấy seoprint đó mà làm gương
Hấy, bác ni nói cái chi rứa? mình nói thì hay rồi, ai cũng bảo mình nói hay cả. Mình là đỉnh của đỉnh mà, không tin xem chữ ký đi. Mình có nói làm như vậy là sai hồi nào đâu? Hình như bạn đọc không kỹ đó nghe.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,860
172,936
Latest member
douwynco

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back