Auto Click LinkBucks cực pro

từ từ, chủ thớt hợp tác với mình để rút tiền,đang chờ rút thử từ linkbuck
rút từ chiều hôm qua,nhưng linkbuck phải chờ trong khoảng 7 ngày để kiểm tra lại số lần view.Nếu ai pay cuối tháng thì họ sẽ nhận được tiền luôn.còn ai pay trong khoảng từ đầu đến 3 tuần thì phải đợi mới được rút.
các bác không tin chủ thớt thì thôi.Người ta mất công mất sức ra để làm tool, mà cho ngay câu lừa tiền thì mình thật không còn lời nào nói nữa rồi.ai không tin thì làm ơn ra khỏi topic đi,để cho những người thật sự cần thì hẵng vào và chờ đợi Tool bảo mật xong đã.!
Thân.

rút từ chiều hôm qua,nhưng linkbuck phải chờ trong khoảng 7 ngày để kiểm tra lại số lần view.Nếu ai pay cuối tháng thì họ sẽ nhận được tiền luôn.còn ai pay trong khoảng từ đầu đến 3 tuần thì phải đợi mới được rút.
các bác không tin chủ thớt thì thôi.Người ta mất công mất sức ra để làm tool, mà cho ngay câu lừa tiền thì mình thật không còn lời nào nói nữa rồi.ai không tin thì làm ơn ra khỏi topic đi,để cho những người thật sự cần thì hẵng vào và chờ đợi Tool bảo mật xong đã.!
Thân.

"tool bảo mật" nghĩa là như thế nào?

lại chuẩn bị "chém kinh quá, ko share nữa" đây :-<

tự do ngôn luận mà =))
để mình dự đoán kết quả nha. hờ hờ

" các bác chém kinh quá, ko share nữa chỉ share ng ủng hộ (..... ai đó đưa nick đây, xong được 1,2 hôm bác này comment phát : tool xài ngon quá tiền lên vù vù cảm ơn anh abcxyz nhìu nha =)) )

" vì tính quá khủng của tool nên ko share

" bị phát hiện gian lận nên ko pay =))

Cũng vào topic này lâu lâu rồi, ko thèm nói để xem chủ topic chơi bài j, hóa ra bài cũ rích,có dấu hiệu của cam quýt nên tui phân tích chút nhé:
1. Xem cái ảnh adf.ly: Chủ thớt treo tool trên VPS, vậy VPS có IP j ??? , của nước đặt vps đúng ko ?, trong khi tất cả click của adf.ly như trog hình hoàn toàn ko phải từ IP VN, mức giá trung bình của nó 0,00086$/1click trong khi của VN tối đa cũng chỉ đc 0,0006$, với mức xấp xỉ giá đó thì có 1 số nước, nhưng chưa thấy ai bán VPS của mấy nc đó tại VN cả.
2. 1 thàng kiếm 400$~8.000.000 ( lấy tạm tỷ giá 1:20000 đi) thì ko có lý do gì để để $ trên paypal ngắm, kiểu j chả rút về, mà với số $ đó mở mồm ra kiểu j bme chả làm cái thẻ visa để rút, hay sợ bme lấy mất nên ko dám nói phải đi vay $ để verify
3. Với 15k visit /day từ 1 IP ( suy ra từ lời chủ thớt nhé: bypass 20 click/day mà) ko có lý do j để nó ko phát hiện ra kẻ đang "acttack" nó => tự biết,nếu nói 1 IP click vài chục lần rồi đổi cái IP khác ko nó nghi,vậy ko dùng sock với proxy thì đổi = niềm tin ak, hay có cao kiến j đổi IP nói ra cho cả giới IT mở rộng tầm mắt với , còn bypass wait time 10s thì có khả năng
Cái bài khoe khoang lấy lòng tin rồi lý do paypal limit, hỏi xin vay tiền cũ rồi, đinh rắc 1 nắm thính rồi nhử cả đàn cá vào chăng =))
Dạo này mmo4vn cam quýt thừa mứa rồi , haizzzzzzzzzzzzzzz

P/s: Lần sau có nổ thì cũng vừa vừa thôi nhá =))

Chú này nói rất hay, nhưng làm sao chú biết được cách hoạt động của tool mình mà dám khẳng định như vậy chứ.Mình chỉ nỏi bypass 20/ip như vậy nhưng chắc gì bạn hiểu hết ý nghĩa trên chứ.Mình không thể nói rõ ràng ra được nên bạn hiểu lầm như thế thì cũng không sao.Mình nói phải biết hook và packet thì sẽ làm được.Ai hiểu được hook và packet thì sẽ không nghi ngờ gì mình đâu

chuẩn bị rồi....... =))

làm cái video quay màn hình coi cái tool nó ra sao nào :">

ko the bao mat tuyet doi dc dau.
the nao cung co ng hieu dc cach cua ban neu ban da share.
sau do ng ta se code lai dua theo cach cua ban.
ma da share roi thi con co j can fai bao mat nua.
moi ng chi can chay ra $ thoi chu can j copy right dau.

Last edited by a moderator:
Chú này nói rất hay, nhưng làm sao chú biết được cách hoạt động của tool mình mà dám khẳng định như vậy chứ.Mình chỉ nỏi bypass 20/ip như vậy nhưng chắc gì bạn hiểu hết ý nghĩa trên chứ.Mình không thể nói rõ ràng ra được nên bạn hiểu lầm như thế thì cũng không sao.Mình nói phải biết hook và packet thì sẽ làm được.Ai hiểu được hook và packet thì sẽ không nghi ngờ gì mình đâu

Cứ vác hook với packet ra dọa nhau, tưởng chỉ mình mi biết chắc, cho xin cái yahoo ta thỉnh giáo tí :))

Thân.

Chắc nó bảo rút về bank của bạn nên bênh chứ j =))

=> Túm lại ngon làm cái clip lên cho ae xem, sao phải xoắn. Ta thấy nhiều điểm éo hợp lý thôi, ae cứ từ từ ném gạch

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week