Auto Click BuxHost SatanNineX ( mọi người góp ý nhé )

không login được. Click to show click không hiện captcha, tắt cửa sổ không được; khi thoát ra là các nút đều bị vô hiệu hóa phải tắt bằng ctrl+al+ del:binhsua85:

bác bắt đầu học từ cái gì vậy , dạy em với :binhsua74:

tool của mình đã check cheat link rồi nhé.
mình vừa mới xuống trường + mua máy nên ko trả lời mọi người kịp được.
hiện tại mình chưa fix đc login ( chắc do trình gà ) các bạn xem clip add site ở #1 nhé.

Code tool read mail site nga đi thớt, mấy chục cái mà đọc mãi chẳng hết :((

bên mình tool nhằm site báo hoàn tất nhưng thế này đây complete[0/25] vào web thì chưa click ads nào hết hoặc thế này complete[2/4] , complete[1/7] ...
nhằm site thì đang click được 2 3 ads thì update info rồi đứng luôn, tùy lúc vào thì cứ update info luôn mặc dù kiểm tra thì chưa thấy click ads nào hết :(

Last edited by a moderator:
Tool đứng im không hoạt động :)

bên mình tool nhằm site báo hoàn tất nhưng thế này đây complete[0/25] vào web thì chưa click ads nào hết hoặc thế này complete[2/4] , complete[1/7] ...
nhằm site thì đang click được 2 3 ads thì update info rồi đứng luôn, tùy lúc vào thì cứ update info luôn mặc dù kiểm tra thì chưa thấy click ads nào hết :(

các site báo ko click hết các bạn xem nó update đc bn click ở bên ngoài.
có trường hợp click hết nhưng báo là ko hết

ô, cái topic này ko có ai luôn, thôi mình đào lên vậy

tool chủ thớt xài ok, nhưng lấy cookie thì hơi mất công

Chủ thớt ráng fix lỗi cho AE xài ké với. Chơi vài trang cho vui nên ko thể mua tool được :binhsua03:

minh` cung vay

Bên mình tool nhằm site báo hoàn tất nhưng thế này đây complete[0/25] vào web thì chưa click ads nào hết.
Minh` cung bi nhu vay, minh sai` winxp3, net 3.5, java moi nhat. Khong biet van de nam o dau, giup minh`voi.

link die roi

chu thớt xem lại link em nó phát

Announcements

Forum statistics

Threads
418,682
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week