• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Auto Click BuxHost SatanNineX ( mọi người góp ý nhé )

Lại thêm 1 bờ rào nữa. Up cho hàng free + ngon nào :binhsua50: :binhsua50:

Bó tay bác! easyptc làm gì ko có bypass captcha. Nếu ko có thì chắc tự nhập captcha àh =) biết thì mới nói :))
Không biết ai biết rồi mới nói đây. Thế lúc login cậu không nhập captcha à, tớ mua cả chục cái phát cho mem rồi chả lẽ lại k biết

Không biết ai biết rồi mới nói đây. Thế lúc login cậu không nhập captcha à, tớ mua cả chục cái phát cho mem rồi chả lẽ lại k biết

ý bạn kia là bypass lúc click thôi bạn ạ
hiện giờ ko tool nào bypass đc chỗ đăng nhập nhé.
chỉ dùng lưu cookie để qua thôi
còn phần get cookie @@ khó quá @@

Bạn ơi ! sao mình bấm thêm site nhập đầy đủ thông tin , bỏ trống api , bấm login mà không đăng nhập được vậy ?

thớt xem jum cái lỗi này là sao:.................................

Attachments

295.2 KB · Views: 58
Multiclciker tại sao nó bypass dc captcha nhỉ. nó cũng viết từ Java

mình đăng nhập được nhưng khi kích ad no toàn báo lỗi can'tlogin là thế nào bạn nhỉ?
thanks!

hiện tại đang bị lỗi đăng nhập :(
các bạn chịu khó đăng nhập = web rồi lấy cookie ra sửa trong file nhé. mình sẽ cố sửa lỗi này

định thử chức năng reg của bạn mà lỗi giống bạn angleking01 :D mai vao xem rồi sửa

Mọi người đổ xô vào buxhost nhìu quá...
có bro nào chuyển sang đc các thể loại khác thì tốt quá @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week