auto claim satoshi :D

Hiện tai video của mình đã 800 lượt xem và còn hơn.1con số gấp quá quá nhiều lần số lượng ref.Mình thắc mắc có bạn nào bác bài viết của mình đi đâu r:D.

Bạn nào cắm vps thì tuỳ vào tình hình site mà cắm auto nhé(tuỳ cơ ứng biên).mong site sẽ sống lâu :eek:

bác có đọc cm của mấy bác bên trên chưa vậy.bác xem video của mình chưa mình rút đến 20 lần rồi nhé.dựa vào đâu mà bác bảo site sắp sập rồi em ms sếp ?
Uh thì chém cho nhiều vào nhiều ref chả rút 20 lần, cái kiểu đã chém còn tôi còn đường này đường khác mà k chỉ để ref 1 ngày đc 10k k đừng nói 100k, còn bạn @minhthu22 thì bạn rút bao nhiêu kệ bạn, ăn 1 mình đừng kheo ở đây

Hiện tai video của mình đã 800 lượt xem và còn hơn.1con số gấp quá quá nhiều lần số lượng ref.Mình thắc mắc có bạn nào bác bài viết của mình đi đâu r:D.

Bạn nào cắm vps thì tuỳ vào tình hình site mà cắm auto nhé(tuỳ cơ ứng biên).mong site sẽ sống lâu
bác không biết là giang hồ hiểm ác à.một số thành phần share bài viết của bác trong các nhóm để tuyển ref nhé.có khi bọn nó còn nhiều ref hơn bác :D:D:D

riêng Claim có những hôm mình được 80k. như thằng easy hiện tại mình đang đứng đầu, nhưng ko dám cliam nữa vì sợ nó baned mất :(

Nếu cả 3 site được 80k thì không nói làm gì. còn 1 site thì lậy thánh. :D chỉ có thằng alex_vinfast là nó được hơn 100k site takefree thôi nhá bác

Hướng dẫn từ a->z ,mất có mấy phút cuộc đời thôi.mà đc lợi nhìn thấy như thế bằng chứng các kiểu mà ns chém gió.dễ quá làm mấy bác llười.e ns luôn ngày e mất 1h làm thôi. Mất tầm 2k tiền điền kiếm 50-100k đấy.mát chưa =))))))))))

chả biết lao nhưng mà charles của tớ ngừng hoạt động rùi. recording cũng k đc. cx k chạy đc gì luôn :( xóa đi cài lại cx k đc

Nếu cả 3 site được 80k thì không nói làm gì. còn 1 site thì lậy thánh. :D chỉ có thằng alex_vinfast là nó được hơn 100k site takefree thôi nhá bác
mình nói thật là bao nhiêu 1 ngày thì chỉ là mình muốn nó là bao nhiêu thôi, trước đây thì tầm 80k 1 ngày vì top nó cũng chỉ từng đó, ko nên làm quá sẽ bị để ý, chứ 200k 300k 1 ngày 1 site mình cũng làm đc, nhưng mình ko muốn vào top 5 hàng ngày thôi, dễ bị soi lắm, đã bị mất 1 dàn acc rồi.
Giờ nó chỉnh sửa nhiều nên chỉ nên làm khoảng 20k 1 ngày thôi, trước đây đứng top 100k 1 ngày là bt bạn ak.
Chỉ là ko biết cách thôi, kể cả bạn thớt cũng ko biết cách để làm 100k 1 ngày luôn
Ví dụ hqua mình lỡ tay ở easy, chỉ mỗi 1 lúc buổi sáng nó đã lên 27k. Thế là lên top 1, trong khi đó top 1 ngày hqua chỉ có chưa đến 20k, nên từ lúc 12h trưa mình ko hề claim nữa, bạn cứ vào easyfreebitcoin sẽ thấynhưng hết ngày vẫn đứng top 1, cách người top 2 đến gần chục K, chứ top mà nó cứ 100k thì ngày nào mình cũng 100k theo luôn

Last edited:
Treo éo đc, cứ 1 hồi tự động out ra. :eek:

mình nói thật là bao nhiêu 1 ngày thì chỉ là mình muốn nó là bao nhiêu thôi, trước đây thì tầm 80k 1 ngày vì top nó cũng chỉ từng đó, ko nên làm quá sẽ bị để ý, chứ 200k 300k 1 ngày 1 site mình cũng làm đc, nhưng mình ko muốn vào top 5 hàng ngày thôi, dễ bị soi lắm, đã bị mất 1 dàn acc rồi.
Giờ nó chỉnh sửa nhiều nên chỉ nên làm khoảng 20k 1 ngày thôi, trước đây đứng top 100k 1 ngày là bt bạn ak.
Chỉ là ko biết cách thôi, kể cả bạn thớt cũng ko biết cách để làm 100k 1 ngày luôn
Ví dụ hqua mình lỡ tay ở easy, chỉ mỗi 1 lúc buổi sáng nó đã lên 27k. Thế là lên top 1, trong khi đó top 1 ngày hqua chỉ có chưa đến 20k, nên từ lúc 12h trưa mình ko hề claim nữa, bạn cứ vào easyfreebitcoin sẽ thấynhưng hết ngày vẫn đứng top 1, cách người top 2 đến gần chục K, chứ top mà nó cứ 100k thì ngày nào mình cũng 100k theo luôn
bác ở đâu thế.bác có nhận đệ tử không?em theo học với @@

thằng @minhthu22 này ở đâu thấy người ta kiếm ăn được là nó lại chỉa mũi vào. k biết kiến thức m thế nào, nhưng sống bẩn quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,779
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom