auto claim satoshi :D

nó đang sửa thì phải, có lượng lớn mem đăng ký nên chắc nó đổi sever cũng nên, hi vọng vậy

Cái này thi thoảng bị vậy thôi. mà thớt chém kinh quá 1ngày mà 100k thì mấy mà giàu. mỗi site chỉ tầm 30k là max rieng có freebitcoin thì có thể >30k với điều kiện các thánh phải sử dụng hết bonus của nó mới được.

Cái này thi thoảng bị vậy thôi. mà thớt chém kinh quá 1ngày mà 100k thì mấy mà giàu. mỗi site chỉ tầm 30k là max rieng có freebitcoin thì có thể >30k với điều kiện các thánh phải sử dụng hết bonus của nó mới được.
bác cheat nhiều acc xem co lên đc k?

Nói chung là mấy bác cứ cắm cho lắm vào sập là chuyện sớm muộn. Anh thớt rất nhiệt tình nhưng mà hơi dại khi pup ra mmo4me này
chuẩn đấy, đáng lẽ có thì cứ ăn cho nó đi đã :D. Hất cả bát cơm của mình đi

riêng Claim có những hôm mình được 80k. như thằng easy hiện tại mình đang đứng đầu, nhưng ko dám cliam nữa vì sợ nó baned mất :(

chuẩn đấy, đáng lẽ có thì cứ ăn cho nó đi đã :D. Hất cả bát cơm của mình đi
nhìn vào cái dòng thời gian chuyển tiền nhé.bao giờ chả có pphươn án B :D

Attachments

138 KB · Views: 99
Chỉ là dụ ref ăn tiền thôi, chỉ ra 3 trang mà chém 100k/ ngày còn ở đó hênh hoang phương án B C, ăn 1 mình luôn cho mập chứ bầy đặt dụ vào ăn ref 3 site sắp sặp

Chỉ là dụ ref ăn tiền thôi, chỉ ra 3 trang mà chém 100k/ ngày còn ở đó hênh hoang phương án B C, ăn 1 mình luôn cho mập chứ bầy đặt dụ vào ăn ref 3 site sắp sặp
bác có đọc cm của mấy bác bên trên chưa vậy.bác xem video của mình chưa mình rút đến 20 lần rồi nhé.dựa vào đâu mà bác bảo site sắp sập rồi em ms sếp ?

1 site ntn thì 3 site liệu có đc 100k ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week