Auto Boss,lãi cực khủng tiền về hàng ngày rút hàng giờ.

minh ko dám thử sọ tụi nó lưa,đổi sang nga thằng boss nó cho mình vào tội fake ip,là tiêu,vì cái gốc cái nick mình đăng ký là của vn r
thế là nó nghĩ chú là ng Nga những lúc đk chú fake ip VN... :rolleyes:

oh chủ thớt lại ra đảo ở nửa hả. dạo này bảo lớn ra đảo hoài.

lại một tthằng rẻ rách! thằng này trên face suốt ngày kêu scam! giờ lại đăng tuyển ref
chú em thích gây war với anh à.... anh hỏi chú em nhé, anh kêu nó scam đấy,, thế tụi khác có ngưng tuyển ref k? chắc chắn là không? thế nên anh phải phổ độ chúng sanh tuyển ref ké...

anh hỏi chú câu nữa, anh nói nó scam scam scam, nhưng anh vẫn tuyển ref? không hợp ý chú à, vậy xin lỗi nha... :D:D

cam này ngọt nhỉ:D

Cam made in Rú chuẩn ISO 999999

đỵt trước tưởng thằng haiminh là đứa pro thấy trên face nó ghê dữ lắm ai dè cũng chỉ là loại hại dân o_Oo_Oo_Oo_O

Quả này chuẩn

@haiminh "Mình đã 24 tuổi rồi.Không thể sống ăn bám bố mẹ mãi được, điều đấy thật hổ thẹn...Mai mình sẽ chuyển xuống ở với bà ngoại...đầu tư siêu lợi nhuận 100% /tháng chỉ có ở https://goo.gl/dSmw5k tại sao ko thử"

bà ngoại thớt ốm rồi hay sao mà bị banned nick vậy???

Quả này chuẩn

@haiminh "Mình đã 24 tuổi rồi.Không thể sống ăn bám bố mẹ mãi được, điều đấy thật hổ thẹn...Mai mình sẽ chuyển xuống ở với bà ngoại...đầu tư siêu lợi nhuận 100% /tháng chỉ có ở https://goo.gl/dSmw5k tại sao ko thử"

bà ngoại thớt ốm rồi hay sao mà bị banned nick vậy???
nhìn cái chữ ký bác nó hơi bị hay :D:D:D

Die thì thôi ! Chơi ráng chịu chứ nó die ồi lo làm việc khác đi !
Rảnh hơi ngồi cãi nhau trước nấm mồ :)
Đây mất 3k nè có kêu rên gì đâu - suốt thời gian nó die lo làm site chẩn bị ra site ofer kiếm lại :D

Uầy, lúc nhúc 1 đám dân đen hí hí! Kiểu này chắc khối thằng bị dụ!!!
Công nhận tụi Nga giỏi vãi nhỉ, quản lý site rất tốt, chiến thuật rất hay, trước nay thấy rất nhiều site của tụi nó rồi, admin pro thì site nào cũng sống khá lâu và phải hốt 1 cú bự nó mới die. Dù sao trách mấy bác tham thôi chứ nó sống khá lâu rồi, các bác phải hiểu là hyip chắc chắn 10000% là ponzi rồi, làm gì mà có vụ công ty thật gì ở đây, mà đầu tư hãi thế kia.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,358
170,484
Latest member
xoilaceurottonli

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom