Auto Boss,lãi cực khủng tiền về hàng ngày rút hàng giờ.

cái này là hYiP rõ ràng. cần gì phải nói. xác định đầu tư là mạo hiểm. vào box "
High Yield Investment Programs (HYIP) đọc thì hiểu. chả trách ai được đâu.

việc này giải quyết tối qua rồi bác ạ,thông cảm bác chưa bik lí do vì sao,tại vì lúc mình đi ngủ mình có dùng tool tự bot của rao vat lên diễn đàn
và 1 số mem ở mmo cùng dung tool nên trung ip của raovat nên bị thế ,@anhnghi cũng như tớ mà,nên bị nghi là clone mà tối qua supermod giải quyết rồi,
gõ gàng :)

sao bác bik nó là hiyp,vẫn hỗ trợ đàng hoàng,nếu nói như thế bác @Kẻ Lieu Mạng có điên mà dêf cả 100k$
ây dà, đã biết nó là HYIP, là đầu tư mạo hiểm mà mày đang nói cái *** j thế này hả =))

có khi nào tự nhiên ngày mai đẹp trời nó lại mở lại cho mọi người. rồi nó kéo được thêm một tháng nửa không ta. đời không ai nói trước được điều gì trừ đó là admin hihihi

Nó là HYIP thì chuyển sang box HYIP là đúng rồi còn gì, mà éo hiểu sao có nhiều người nghĩ nó là một công ty thật :))
vâng bác cái này là mod nó chuyển e qua đây ạ,e cung ko bik ji bác ko tin ra trc mà xem.toàn topic tuyển boss dc mod chuyển hết qua đây mà có phải minh e đâu

Nó là HYIP thì chuyển sang box HYIP là đúng rồi còn gì, mà éo hiểu sao có nhiều người nghĩ nó là một công ty thật :))

giả bộ không hiểu + gắn mác dubai + lần đầu tiên có hyip chia % cho upline dựa trên tổng % ref ăn hàng ngày (vd tổng số $$$ ref ăn mỗi ngày = 5k thì up line ngồi chơi và chén 6% của 5k đó mỗi ngày)

DCM thằng bạn em ở úc nó nhận được tiền kìa. hit bọn boss này nó cũng biết khóa ghê. vn mình là chùm chơi boss rồi từ boss hoàng kim trong vỏ lâm tới bây giờ nản.

DCM thằng bạn em ở úc nó nhận được tiền kìa. hit bọn boss này nó cũng biết khóa ghê. vn mình là chùm chơi boss rồi từ boss hoàng kim trong vỏ lâm tới bây giờ nản.
việt nam là chùm á
thật k bác :eek::eek::eek::eek:

cái này là hYiP rõ ràng. cần gì phải nói. xác định đầu tư là mạo hiểm. vào box "
High Yield Investment Programs (HYIP) đọc thì hiểu. chả trách ai được đâu.
Cậu có đọc từ đầu không mà nói nghe nguy hiểm vậy ??? Nói thât đối với member lâu năm thì đọc lướt qua là biết HYIP rồi nhé ! Còn newbie đã biết HYIP là gì chưa ? Đã có kinh nghiệm chưa ? Đã bị scam chưa ? Tụi tôi thấy tội newbie nên mới lên tiếng nhé ! Tụi mày làm ăn như đa cấp ! Tội mấy cậu newbie chưa biết gì vào thấy quảng cáo lợi nhuận quá trời rồi lao vào như thiêu thân :(
Sống là giữ đức cho mình , cho con cháu mình . Đừng để đồng tiền làm mờ mắt !

Cậu có đọc từ đầu không mà nói nghe nguy hiểm vậy ??? Nói thât đối với member lâu năm thì đọc lướt qua là biết HYIP rồi nhé ! Còn newbie đã biết HYIP là gì chưa ? Đã có kinh nghiệm chưa ? Đã bị scam chưa ? Tụi tôi thấy tội newbie nên mới lên tiếng nhé ! Tụi mày làm ăn như đa cấp ! Tội mấy cậu newbie chưa biết gì vào thấy quảng cáo lợi nhuận quá trời rồi lao vào như thiêu thân :(

Like cho bạn..dám nói thẳng, mình nói bị Fan Boss ném đá..nhưng nói để cho nó biết..Boss đang tính bài chuồn!!

mình cũng là newbie. "tụi mày" b ns cẩn thận hộ mình với nhé. tôi thì ns theo quan điểm của bản thân. cũng chỉ là reg của ngta và cũng không hề quàng cáo này nọ. nhưng rõ ràng là vậy. đã gọi là mmo có gì gọi là chắc chắn. ngta lập top này từ lâu. site này sống cũng đc 1 thời gian. ai chơi từ đầu thì cũng đang ăn lãi rồi nhé. ko tìm hiểu kỹ rồi vào chửi bới này nọ. lúc mình đk theo règ ngta. ngta cũng bảo thẳng và cảnh báo vs mình là site này 1 dạng hyip. đầu tư mạo hiểm. ngta giới thiệu chứ ko bắt mh đầu tư.

Ở đời muốn giàu mà ko bỏ công sức ra , đến tìm hiểu cũng ko rõ mình đầu tư cái gì thì mất mát cũng là bài học để khôn ra thôi.Làm MMO 8 năm nhưng chẳng bao giờ mình trông chờ vào cái HYIP dù nó có kiếm ra được thật vì đởn giản tiền của mình kiếm bằng mồ hôi của người khác.Vậy nên bác @haiminh cũng ko nên đâm sâu vào cái này làm gì.Có mất mát con người ta mới khôn ra được vậy cứ cho nó là bài học đi chửi nhau làm gì.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,335
170,459
Latest member
Trantiennhat28

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom