atunit07 chính thức bị hack

atunit07

Hero
Reactions
449
MR
1.010
có thể do mình sai sót trong khẩu bảo mật lr ko khóa ip và khóa mail nên bị dính keylog(kinh nghiệm lần sau) :binhsua72:
may mà chỉ có 20$(19.54$):binhsua90:

ở hiền gặp lành ở ác gặp dữ
nếu cậu là đứng nam nhi thì phải có bản lĩnh(cậu muốn trả cũng được mà không trả thì cũng chả sao)^^
tạm thời chỉ biết cậu ở hà nội vài xài isp viettel chỗ hàng quạt quýt gì gì đó thôi
mình cũng là sinh viên thôi chúc cậu vượt qua được khó khăn này
đôi lời nói với cậu vậy thôi hjhj ^^
mob cho mình xin 1 ngày để mọi người thông cảm cho cậu ta

Last edited by a moderator:
À, có 1 threat của người hack, số tiền cũng 20 $ luôn.

Hi vọng mọi chuyện tốt đẹp nên tạo cơ hội cho những người vì hoàn cảnh mà làm chuyện dại dột

coi như bố thí cho kẻ nghè hèn đi :">, với người hack xong. kêu là mượn tạm thì pó tay roài. tạo hẳn topic kêu đã hack và mượn nữa chứ. chia buồn cũng chủ thớt nhé. SV với nhau cả mà toàn làm j á . chẹp. chúc chủ thớt mai ra đường lụm lại đc 20$

cậu cứ chém tiền mà ko làm ra thì chẳng quý đâu,cực khổ làm ra thì mới quý chứ :binhsua83:
coi như bố thí cho kẻ nghè hèn đi :">, với người hack xong. kêu là mượn tạm thì pó tay roài. tạo hẳn topic kêu đã hack và mượn nữa chứ. chia buồn cũng chủ thớt nhé. SV với nhau cả mà toàn làm j á . chẹp. chúc chủ thớt mai ra đường lụm lại đc 20$

:)).Tội lỗi tội lỗi, tội tội lỗi

Nhờ admin check IP của cái nick mới lập ở topic kia đi, có thể lại lòi ra người trong forum :))

quay đầu là bờ.:m073:

Last edited by a moderator:
Hjx, Đen thật.Mà cậu sinh ngày tháng năm vậy để tớ xem cho một quẻ. Tớ xem thiêng lắm nhé!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back