Matrix ATROXCOIN.IO - Tết Mậu Tuất 2018 tới rồi, REC & HEX tránh đường!!! Thời đại của ATROX COIN đã đến...

Không sao bạn! Mọi người luôn chuẩn bị đói mặt với những rủi ro đó.
Đầu tư trong khoản mất cho phép mà :)
Cảm ơn bạn đã In đậm, Tô đỏ :D

Last edited:
con này đội ngủ support ko có, gửi mail cả tuần rồi ko thấy @@ đang không đăng nhập được lỗi chổ 2fa, ngoài cái mail trên web ra nó chẳn có fb, tw hay gì. chắc khấm rồi. @@

con này đội ngủ support ko có, gửi mail cả tuần rồi ko thấy @@ đang không đăng nhập được lỗi chổ 2fa, ngoài cái mail trên web ra nó chẳn có fb, tw hay gì. chắc khấm rồi. @@
Tài khoản bạn đã deposit chưa?
Support online ngay trong Dashboard của bạn.
Nhiều anh em dính lỗi hoặc cần hỗ trợ thì họ luôn trả lời chỉ sau 15p. Mình gửi 5 ticket support, chưa lần nào qua 30p mà ko trả lời.
Bởi vì bạn đang dính 2FA nên ko đăng nhập vào để sử dụng tính năng đó được.
Vậy nên bạn hãy tạo 1 tài khoản khác, để login vào và dùng tài khoản mới để hỏi support nhé!

Tài khoản bạn đã deposit chưa?
Support online ngay trong Dashboard của bạn.
Nhiều anh em dính lỗi hoặc cần hỗ trợ thì họ luôn trả lời chỉ sau 15p. Mình gửi 5 ticket support, chưa lần nào qua 30p mà ko trả lời.
Bởi vì bạn đang dính 2FA nên ko đăng nhập vào để sử dụng tính năng đó được.
Vậy nên bạn hãy tạo 1 tài khoản khác, để login vào và dùng tài khoản mới để hỏi support nhé!
Đã deposit và mua coin đợt 1.1$ ấy, giờ không login được (dính lỗi báo sai 2fa) nên ko vô dashboard được.

Đã deposit và mua coin đợt 1.1$ ấy, giờ không login được (dính lỗi báo sai 2fa) nên ko vô dashboard được.
Bác có giữ cái Barcode hoặc Key của 2FA ko?

Bác có giữ cái Barcode hoặc Key của 2FA ko?
ko bác, do mới reg rồi bật ko để ý lưu cái Barcode .

Mình làm theo bác chỉ tạo acc mới vô tạo ticket, nhưng chờ chiều giờ vẫn chưa có phản hồi gì. rán đợi vài ngày nữa thế nào, dù gì ico còn lâu mới xong.

ko bác, do mới reg rồi bật ko để ý lưu cái Barcode .

Mình làm theo bác chỉ tạo acc mới vô tạo ticket, nhưng chờ chiều giờ vẫn chưa có phản hồi gì. rán đợi vài ngày nữa thế nào, dù gì ico còn lâu mới xong.
Hi vọng mai mắn mĩm cười với bác... Giờ thì đông khách, nhiều người hỏi support quá nên chậm trễ... Kiên nhẫn nhé bác...
Cái gì của mình là của mình :D

sắp đến h rồi các bác ơi :D @StevenForexCom check dùm mình usename Nmh2412 ref chưa nha :) :p :p
Đã thấy bác trong danh sách :)

Mời các bác cùng xơi Clip này, ATROX COIN INDONESIA OFFLINE:

Site giờ vắng, và ít người chơi nhỉ
Tại nhiều ICO Hot quá đó bác. Tuần trước 1 - 2p là xong. Tuần này 3p hơn mới xong.
Phần nữa do giá lên cao rồi :)
Các bác an tâm... Atroxcoin thì khó mà so sánh với ông lớn Regal hay Hextra x20... Nhưng khả năng x5, x10 tài khoản vẫn trong tầm tay.

Tại nhiều ICO Hot quá đó bác. Tuần trước 1 - 2p là xong. Tuần này 3p hơn mới xong.
Phần nữa do giá lên cao rồi :)
Các bác an tâm... Atroxcoin thì khó mà so sánh với ông lớn Regal hay Hextra x20... Nhưng khả năng x5, x10 tài khoản vẫn trong tầm tay.
Bác cho những phân tích cụ thể đi còn nói suông thì ai nói cũng đc :D

Bác cho những phân tích cụ thể đi còn nói suông thì ai nói cũng đc :D
Tron clip em có nói đó bác. Tại online trên Phone nên cũng ko tiện làm 1 bài dài... nợ lại nhé :)

Tron clip em có nói đó bác. Tại online trên Phone nên cũng ko tiện làm 1 bài dài... nợ lại nhé :)[/QUOTE
Tron clip em có nói đó bác. Tại online trên Phone nên cũng ko tiện làm 1 bài dài... nợ lại nhé :)
Hôm trc có dep thử 0,004BTC. chưa đủ mindep nên chưa có trong acc. giờ dep vào cho đủ nhưng sô ví thay đổ., nếu dep vào số ví mới ko biết nó có cộng vào cho ko?

Ồ, trường hợp này em mới nghe lần đầu luôn, em nghĩ chắc hístory deposit từ ví chuyển đi của bác còn giữ lịch sử transfer đến ví nhận cũ.
Bác nên chụp lại màn ảnh và gửi support center hỏi thử xem... Chắc chắn họ sẽ cộng dồn lại cho bác :)

Ồ, trường hợp này em mới nghe lần đầu luôn, em nghĩ chắc hístory deposit từ ví chuyển đi của bác còn giữ lịch sử transfer đến ví nhận cũ.
Bác nên chụp lại màn ảnh và gửi support center hỏi thử xem... Chắc chắn họ sẽ cộng dồn lại cho bác :)
dep trực tiep từ sàn exchanger mới đau chứ.

support nó bắt phải có hình chứng minh số ví cũ của nó trên site của nó. quá vô lí. ví của nó cung cấp cho mình mà bắt mình chứng minh
Số ví cũ có trong lịch sử giao dịch của ví chuyển :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,480
Latest member
ssstikdownload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom