Suggest ATM Bank nào cho thẻ Payoneer rút nhiều nhất

MrKamfa

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Hiện tại MB Bank chỉ cho thẻ Payoneer rút 2tr/ lần. Có ae nào có thể cập nhật lại ATM bank nào cho thẻ PO rút nhiều nhất không. Chứ rút 2tr/lần tốn phí quá

có ANZ rút đc 4tr đó bạn, còn bank nào cao hơn nữa không thì ko rõ.

p/s: nếu ai đó vào chém Techcombank, Đông Á,... rút đc 10tr thì làm ơn đọc cho kỹ đang hỏi vể rút bằng thẻ Visa, Master nước ngoài chứ không phải rút bằng thẻ ATM nội địa nhé.

Hiện tại MB Bank chỉ cho thẻ Payoneer rút 2tr/ lần. Có ae nào có thể cập nhật lại ATM bank nào cho thẻ PO rút nhiều nhất không. Chứ rút 2tr/lần tốn phí quá
rút đc 3tr mà

md rút đc 3tr à? sao m đc 2tr nhi

MB chỉ cho rút 2tr thôi, mới thử chiều nay xong. HSBC thì cho rút Mã 5tr6 phí 100k. BIDV thì 5tr nhưng phí 150k

ANZ rút đc bn vậy bác? Tớ đi 2 cây anz mà rút chỉ đc 4 tr và 5tr, phí 100k mà.

thế là ổn rồi bạn, có BIDV cho rút 5tr nhưng phí cao, 30.000 đ/ 1 triệu. Ví dụ rút 5 triệu thì phí 150K, rút 4 triệu thì phí 120K,...

có topic nào mình nói rồi các bác thử kiểm lại xem, mình rút agribank toàn 3tr 1 phát phí mất 20k

Cho mình hỏi tí. Mình có thẻ payoneer từ hồi đăng ký lâu rồi mà không dùng nó có khoá không nhỉ?

Mọi người cho mình hỏi mình đăng kí PO lâu rồi thẻ gởi 2 lần mà éo nhận đc xog để đó luôn hơn năm, giờ báo mất thẻ để làm thẻ mới đc ko ?

Thẻ nwowsc ngoài nên chắc là rút ở ngân hàng nwowsc ngoài là tốt nhất. :D
Ở Vn hình nhw chỉ có ANZ và HSBC.

sao không add bank vào rút trực tiếp về bank luôn, rate đến 20.9 mà, rút thẻ ATM tốn phí lắm, rate tính ra khoảng 20k

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back