New ATBCOIN - Reg tài khoản nhận ngay 20 Coin (20$)

Những coin nào chưa lên sàn mà đã kêu gọi đầu tư thì khó thành công lắm.
Nghe sơn tùng hát lạc trôi nhiều quá :D

Cho bác biết xíu cho nó tỏ là trước khi lên sàn là quá nhiều việc cần làm.
Việc quan trọng có thể gọi là nhất, nhì, 3 4, đó là huy động vốn, huy động vốn, huy động vốn, huy động vốn. thành công.:mad:

Còn nó là cái gì sì cam sì quýt, hay thành công thì chưa bàn tới.

thằng này có tương lai gì ko nhỉ

Mấy thể loại này không nên quá kỳ vọng bác ơi. nói cách khác có thể là coin rác :D

thằng này có tương lai gì ko nhỉ
Nếu nó huy động vốn thành công, thì sẽ lên sàn. Mấy loại này toàn nổ thôi, có lên sàn cũng chẳng được giá đâu :) Bọn này khác hoàn toàn với btc, ltc ...

có bác nào nhận được mail nó mời dơwnload ví về nhận 100atb ko :D
em vừa nhận đc nè

giờ éo nhận đuoc 20ATB luôn VC thiệt

chả hiểu thằng atb này nó sao nữa

bác có nhận đc mail của nó kêu nhận 100atb ko

dơwn cái ví về còn ko biết dùng thế nào nữa

chả hiểu thằng atb này nó sao nữa

bác có nhận đc mail của nó kêu nhận 100atb ko

dơwn cái ví về còn ko biết dùng thế nào nữa
nó bảo là cho 100atb đo tron ví y như chơi forex cho tiền ảo - ko phải tiền thật - dùng coin đó để test chưc năng ví đó

giờ éo nhận đuoc 20ATB luôn VC thiệt
ủa vậy hả bác, nó dừng bonus chứng tỏ các bác reg đc rồi lại ngon đấy, giới hạn như này có khả thi, nó có kiểm soát thì mới dừng, chứ cứ phát ào ào không giới hạn thì dễ dự án vớ vẩn

ủa vậy hả bác, nó dừng bonus chứng tỏ các bác reg đc rồi lại ngon đấy, giới hạn như này có khả thi, nó có kiểm soát thì mới dừng, chứ cứ phát ào ào không giới hạn thì dễ dự án vớ vẩn
hoi tối mình chat với nó - nó cung nói là get fb dx 20ATB mà mình làm 5 acc bắt đầu từ chìu wa là ko dx nưa

hoi tối mình chat với nó - nó cung nói là get fb dx 20ATB mà mình làm 5 acc bắt đầu từ chìu wa là ko dx nưa
có đâu phải dep 100$ vào balance mới nhận được bonus

có đâu phải dep 100$ vào balance mới nhận được bonus

có nhận đc 20atb mà, nhận bình thường mà :D
ko biết có phải tại mình dùng ip mỹ, fb cũng mỹ luôn lên cái nào cũng nhận đc 20atb cả :D

còn cái 100atb thấy nó gởi mail về là chương trình thử nghiệm, mà down cái ví về xong chẳng có cái gì cả

thấy thằng này hiu quá, giá lại cao vkl ra nữa

ko biết có phải tại mình dùng ip mỹ, fb cũng mỹ luôn lên cái nào cũng nhận đc 20atb cả :D

còn cái 100atb thấy nó gởi mail về là chương trình thử nghiệm, mà down cái ví về xong chẳng có cái gì cả

mình cái nào cũng VN

ko phải đâu từ chìu hôm wa chac nó cắt bounn sáng hôm wa cung còn dx

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week