Ask AppNana còn thanh toán không ?

Bác nào có cách làm trên điện thoại thì inbox em với. Vì xài HMA nên chắc phải cài connectify vào để phát wifi cho điện thoại. Mà cho em hỏi chút là xài HMA rồi shared wifi qua connectify thì IP của điện thoại vẫn của HMA chứ.

Bác nào có cách làm trên điện thoại thì inbox em với. Vì xài HMA nên chắc phải cài connectify vào để phát wifi cho điện thoại. Mà cho em hỏi chút là xài HMA rồi shared wifi qua connectify thì IP của điện thoại vẫn của HMA chứ.
Vẫn là IP VN bạn nhé

Mình đang có 1 bản buestacks root chuẩn. Chạy được cả feature point, appnana ... . Vấn đề là mình hok biết cách chiến mấy thằng này sao cho nhanh lên point. Có gì hợp tác trao đổi nhé cậu.
làm lên point thì bình thường, nhưng mà làm cho nó pay mới là cái khó

ko rõ cái này lắm nhưng offer chác chắn sẽ hiện vì mình đã test trên appcasher, tuy nhiên lại bị banned trong 1 nốt nhạc - mới làm khoảng 10p- chưa đủ minpay đã banned rồi

Đã tìm ra cách phát wifi qua địa chỉ ip của HMA nghe bạn.
Điên cái đầu, chiều vừa gỡ bản connectify pro ra. giờ cài vào lại ko active được.
thế nào vậy bạn. hd mình với

Đã tìm ra cách phát wifi qua địa chỉ ip của HMA nghe bạn.
Điên cái đầu, chiều vừa gỡ bản connectify pro ra. giờ cài vào lại ko active được.
Phát bằng HMA thì xài luôn trên máy cho đỡ đau đầu. Ý mình xài bằng ssh hay vip5 hoặc sock cơ :D

1 proof cuối vào ngày 16/12/2013 , giờ thì tạch hẳn :(

x2718474 - Code mình nè: - x2718474 mình được 30000 điểm rồi. mấy bạn add code mình vào để mình redeem 2$ nhé - x2718474

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,675
Latest member
Hoangtuan1734

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom