Ask AppNana còn thanh toán không ?

Bác nào có kinh nghiệm redeem paypal chỉ em với. Em redeem paypal toàn suspened. AMZ thì về cái dc cái ko!

Ngày nay, ban trắng tay các bác ah`. Ai có app nào chiến đc share cho e kiếm chút cháo với.

chơi PPD khó quá, hôm kia redeem 3$ nana hôm nay đã banned, hôm nay làm th6m quả 5$ xem sao, chơi PPD ko cheat công nhận đói

mình làm 1 hôm 20 về 20 tưởng ngon ăn hôm sau làm 20 về 3 hôm nay làm 3 về 1 :) nên mình nghỉ 1 ngày nên làm 1-3 acc thôi :))

làm vẫn có điểm mà ko có pay thôi, hôm qua vừa test thử 3 acc xem nó có pay ko đây thật là hồi hộp vkl
mình làm 1 hôm 20 về 20 tưởng ngon ăn hôm sau làm 20 về 3 hôm nay làm 3 về 1 :) nên mình nghỉ 1 ngày nên làm 1-3 acc thôi :))
Mình đang có 1 bản buestacks root chuẩn. Chạy được cả feature point, appnana ... . Vấn đề là mình hok biết cách chiến mấy thằng này sao cho nhanh lên point. Có gì hợp tác trao đổi nhé cậu.

Mình đang có 1 bản buestacks root chuẩn. Chạy được cả feature point, appnana ... . Vấn đề là mình hok biết cách chiến mấy thằng này sao cho nhanh lên point. Có gì hợp tác trao đổi nhé cậu.
vấn đề là tiền có về không thôi bạn ạ chứ point thì đơn giản có gì khó đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week