APPFUN kiếm vài $ mỗi ngày

XengBaby

Hero
Reactions
406
MR
0.799
App mới thanh toán cực nhanh nha ae.

Link dow app http://appfun.io
Ae nhập code XKEYACC nhận thêm 1500 FUN coins nhé

Cách kiếm tiền khá đơn giản:

Làm offer dow app cái này thì phải us mới có rate cao còn vn mình thì khá thấp chỉ có vài app cao thôi.

Để kiếm nhanh thì phải chiến cái này

* Tạo một bài đăng blog = 5 $ /BÀI ĐĂNG!
Nếu bạn là chủ sở hữu blog hoặc trang web, thì hãy tạo một bài đăng blog về ứng dụng của chúng tôi để kiếm 5 đô la! Nhanh lên! Ưu đãi có giới hạn! Ai có blog post bài có xiền nè.

* Tạo một bài đăng về ứng dụng trong các nhóm facebook = 0,30 $ / BÀI: cứ group mà phang.
Bạn sẽ được trả 0,30 đô la cho mỗi bài đăng! Nhiệm vụ này cũng KHÔNG GIỚI HẠN CHO TẤT CẢ NGƯỜI DÙNG. Bạn có thể gửi nhiều bài viết như bạn muốn, nhưng bạn cần tuân theo các quy tắc nhiệm vụ.

* Cuộc thi giới thiệu hàng tháng = 100 $ CHO 3 NGƯỜI.
Mỗi tháng, ba người có số lượt giới thiệu hoạt động cao nhất trong tháng cụ thể sẽ được thưởng 100 đô la được thêm vào số dư ứng dụng của họ !! Đối với mỗi lượt giới thiệu, bạn được hưởng 10% thu nhập trong tương lai của họ cho LIFETIME.

*Đăng một chủ đề trên diễn đàn = 1 $ / post, như mình đăng bài này là có 1$ rồi đó.
Để nhận được 1 đô la, hãy đăng một chủ đề về appfun trên diễn đàn đang hoạt động. Nhiệm vụ này là KHÔNG GIỚI HẠN CHO TẤT CẢ NGƯỜI SỬ DỤNG. Bạn có thể tạo và gửi nhiều chủ đề như bạn muốn! Hãy nhớ rằng bạn cần tuân theo các quy tắc của diễn đàn người khác và bạn cần đăng một chủ đề trong một phần liên quan của diễn đàn này.

* Tải lên video youtube về ứng dụng của chúng tôi = 1 $/ VIDEO
Nếu bạn có một kênh youtube, bạn sẽ nhận được 1 đô la cho mỗi lời chứng thực video về ứng dụng của chúng tôi. Nhiệm vụ này được giới hạn ở mức 1 mỗi tuần để bạn có thể kiếm thêm 4 đô la mỗi tháng. Không quan trọng bạn đến từ đâu.

* 1 đô la tiền thưởng cho người dùng beermoneyforum
Đăng tên hiệu ứng dụng của bạn ở đây trên chuỗi và tôi sẽ thêm 1 đô la vào tài khoản của bạn!
Ai có nick forum BMF đăng ký 1 tháng trước vào comment bài nó username appfun của bạn là có 1$

* Min withdraw = 1 $ trả qua bitcoin 24h đổ lại, thường chỉ 1-2h là có tiền về.

* Ae nhớ nhập code XKEYACC ủng hộ mình và ai chưa biết làm thế nào thì cứ hỏi nha.
Proof chính chủ 3 payment luôn:

Last edited:
1 ref bao xiền bro. Đang có cách reg gmail vs còn vài con dt Android để chiến

vùng kín cách ...eat nào bro. đang dư đống mail
Mail không có tác dụng vì reg nó không bắt Confirm mail.
Offer nhé bạn. Top này mình giới app cho nó nên có gì về .... Thì inbox chứ không nó lại bảo mình vi phạm rules.

Mail không có tác dụng vì reg nó không bắt Confirm mail.
Offer nhé bạn. Top này mình giới app cho nó nên có gì về .... Thì inbox chứ không nó lại bảo mình vi phạm rules.
Bậy rồi bạn không có mail sao tải app đc. Offers ko có mail làm đc gì.

Bậy rồi bạn không có mail sao tải app đc. Offers ko có mail làm đc gì.
Cày vài offer nó cũng khổ rồi.
Mấy con game giá 5$ phải chơi gần 3 ngày mới xong. Mail thì ai chắc cũng tầm 100

XKEYACC
sao nó báo lỗi : Please enter valid reff code nhỉ...
dù mình copy và paste vào luôn á

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back