Appdown kiếm tiền bằng smartphone

Cho hỏi cậu chơi 1 tk hay nhiều tk vậy .. gữi về pp = tk tạo lun không hay rút về nó kêu mình tạo tk khác .. Và nếu choi nhiều tk thì mình rút về dc cùng 1 tk paypal ko nhỉ
mình chơi 1 tk.. nhiều tk rút về 1 mail pp cũng ok.. cái này ai có nhiều iphone thì ngon rùi

Mới làm acc 2$ xem ntn.
Nghe đồn dạo trước nó paid tuần. mong giờ paid 1-3 ngày là đc :D

Có ai nhận proof mới chưa nhỉ. up lên cho xôm nào :p

chờ mãi chưa thấy pay, hix, fake hình như nó không pay hay sao ấy, 10000 nó pending hết 8800 mấy còn 1200 thì jo chưa thấy thanh toán

chờ mãi chưa thấy pay, hix, fake hình như nó không pay hay sao ấy, 10000 nó pending hết 8800 mấy còn 1200 thì jo chưa thấy thanh toán
fake ip mà bị pending point thì chắc coi như tịt cái point ý rùi.. ;)
em bị pending 2k poind vì fake = cái vpn onclick..chắc sock cùi bị dính..
thôi thì chịu khó download app vs invite kiếm $ vậy..
bác nào sock ngon chắc chiến tốt

mình dùng sock vip72 đó, sock vip72 mà còn không ăn thua huống cho sock thường

fake ip mà bị pending point thì chắc coi như tịt cái point ý rùi.. ;)
em bị pending 2k poind vì fake = cái vpn onclick..chắc sock cùi bị dính..
thôi thì chịu khó download app vs invite kiếm $ vậy..
bác nào sock ngon chắc chiến tốt

mình dùng sock vip72 đó, sock vip72 mà còn không ăn thua huống cho sock thường
mình thấy topic này có 1 bạn bảo fake sock đc hơn 3k point.. thì bị pending 1k2 còn dư gần 2 k thì phải.. cũng khoảng 6$ còn zeef..
mình k có sockvip nên chưa thử.. chứ fake = vpn onclick bị pending gần 2k.. trông cái list pending xấu quá.. mà nó không xoá giùm cho..để point nhìn vào rõ nhiều mà chả rút đc bn

đđợ đi bác.. lần đầu chắc nó lâu.. thằng nào chả thế. pay lần đầu lâu mà..yên tâm là $ sẽ về ;)

Last edited:
bác nào mún có ssh free sài live trong 3 ngày lun đó, 3 ngày sau thì vào dk lại, https://www.fastssh.com/page/ssh-account-creator/server/3/SSH-Server-Singapore-Public/ mình dk và đang sài , nghe mấy pro chiến app nói fake sang singapore nhiều app ngon lắm

chọn các sever khác thì các bác vào đây nhé
https://www.fastssh.com/page/secure-shell-servers

cho cái thank để khích lệ tinh thần nào
bác chiến cái appdown = ssh này có bị pending không vậy

cái này chiến ntn vậy bác ;) cho em ít hướng dẫn đi. trước giờ chỉ dùng vpn thui..
b có yahoo không vậy
cài cái ssh iphone phải jaibreak à.. :') con của em bị icloud đã bybass nên sợ jb nó die thì coi như thành cục gạch..
bt em cài app có phí toàn dùng cer mua rồi dùng aatools để xác nhận app đó thui..

hình như nó ko cho BS chơi à =.=

Nhiều bác vẫn còn nhầm lẫn pending vs pay ..
site này uy tín 100% nhé..
còn bạn có đủ point để rút tiền không thì các bạn nhìn cái ô avaibale redeem >600 point là ok..
các point bị pending hầu như không dùng được..

Nó có 2 ô là current point và bonus . 1ô dưới là pending (cái point này hầu như k dùng đc)
và 1 ô cuối là avaibale reddem..(quan trọng nhất đây !)
thông thương avaibale redeem = point của bạn + khảong 1/5 point bonus
nếu point của bạn >3k point thì avaiable redeem = point + point bonus

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week