Appdown kiếm tiền bằng smartphone

Bác @jaziah cho em xin cái yahoo chỉ em vài đường với :p

bác dùng bản BS

nào thế? mà chơi được cả app này, có cần cài tôol gì không bác
blue 8 chiến tốt mà.

còn tùy app có app vài chục point .. lập xong tk là đc 300 point = 1$ .. invite 10 friend đc 1$ nữa..
có các nhiệm vụ ở phần inactive dễ làm như like fb, twiter...
vs cả app này ăn điểm theo rank.. bạn có nhiều ref rank 2 rank 3 thì mỗi ref có vài $.. rank 1 thì chỉ đc có 0.1 $ hay sao ý
Có vẻ hót để mjk test thử tên app này xem thế nào :)

blue 8 chiến tốt mà.

Bữa đó nt với pac và em làm 2 con .. 1 con pending .. 1 con sau ăn nhầm , mà đủ 672 diem rut lun.. hom sau tien ve lien kaka ..!!
hay ở chổ ăn nhầm mới ghê .. Tui chiến con Ipad , mà lúc cài app thì cài lộn con app của con Iphone.. nó chạy lun.. pending chút xíu cái nó cộng lun.. Cộng hết pending.. hên vl.. ra 672 rút về ót ót =))

ma sao hien gio vo appdown ko dc.. ac thiet. site bi gi roi

Bữa đó nt với pac và em làm 2 con .. 1 con pending .. 1 con sau ăn nhầm , mà đủ 672 diem rut lun.. hom sau tien ve lien kaka ..!!
hay ở chổ ăn nhầm mới ghê .. Tui chiến con Ipad , mà lúc cài app thì cài lộn con app của con Iphone.. nó chạy lun.. pending chút xíu cái nó cộng lun.. Cộng hết pending.. hên vl.. ra 672 rút về ót ót =))

ma sao hien gio vo appdown ko dc.. ac thiet. site bi gi roi
site vẫn vào mà bạn.. thi thoảng nó bảo trì 1 tẹo.. site này từ lâu rùi..
rút thì cũng tuỳ.. em chưa biết chính xác là mấy ngày $ về paypal.. có lúc cả tuần có lúc có 1 ngày là về luôn.. ;)

cái phần peding 1 đống point, làm sao để rút về thế bạn

Hóng các cao nhân

giả lập trên pc chơi được k nhỉ :(,mình sài window phone mới khổ

các bác fake ip cho BS ntn vậy ,có bác nào pm em,anh em cùng học hỏi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win