Introduce Appbrats... down apps kiếm tiền mới ra point cực cao ios only! proof include

Sắp qua 11h mà chưa thấy j hết...
thôi ăn cam 10$ thôi, cùng nhau ăn trái cam nhé. éo hiểu nó, pay thì pay đủ đi lại còn pay thiếu.

Chắc mình cũng bị nó cam $5 rồi, 2 ngày rồi, chưa thấy gì luôn.

Tại mấy bác cứ chit với chát cho nên mới bị ăn cam !!
Còn như mình chơi lành mạnh tiền cứ về đều.
Kekekeke:p:p:cool::cool:

rút 10$ *** thấy đâu? *** hiểu luôn :eek:
Em cũng rút 10$ hôm qua. Bác làm em lo quá :-S. Thằng này lạ thật đấy, 5$ 6/10 đã trả, còn 2.5$ 5/10 lại chưa (cùng 1 mail) @@. Cứ 5$ là chắc ăn thôi :cool:

Em đ' tin cái proof của bác :cool:
Bác làm ăn chân chính thì ko fake ip chắc? Vs lại nếu nó trả đều cho mấy thằng "chân chính" như bác, còn bọn em thì trả lèo tèo vì cheat này nọ thì nghĩa là nó biết bọn này cheat. Chắc nó cho đi đời lâu r, trả làm gì nữa. Nói chung lập luận của bác ko hợp lý. Em bác bỏ :cool:

bác chơi gì mà kinh thế, ngày nào cũng cần này àh hay là mới chơi vậy, bác chơi mấy máy vậy?

Bác làm ăn chân chính thì ko fake ip chắc? Vs lại nếu nó trả đều cho mấy thằng "chân chính" như bác, còn bọn em thì trả lèo tèo vì cheat này nọ thì nghĩa là nó biết bọn này cheat. Chắc nó cho đi đời lâu r, trả làm gì nữa. Nói chung lập luận của bác ko hợp lý. Em bác bỏ :cool:

nếu xài ipad chắc nó ưu tiên ipad pay trước , nhìn proof nhỏ nước miếng :D

Rút 5/10 và 6/10 vẫn chưa thấy về, thằng này pay linh tinh quá :(

Bác tinh mắt gớm !!!
Kekeke . phục bác rùi:oops::oops::oops:

Bác tinh mắt gớm !!!
Kekeke . phục bác rùi:oops::oops::oops:
:)))) em onl đt nên chả thấy gì, click vào ảnh thì nó cho sang page khác zoom cũng chả ăn thua. Em chỉ dựa vào lập luận như trên + làm mấy proof kiểu này dễ ợt nên em *éo tin đấy :D:p:cool:

Mình thì tin cơ bà hôm nay sao lại request có 5$ v :D

15$ dang o dau....! :(

Tiền vẫn chưa về ..! ức chế thật..!

Dung ip 3gs co lam dc ko cac cau?dang dinh dau tu theo offer.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,746
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom