• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

App việt cho newbie kiếm nhiều card điện thoại cho anh em nào siêng năng

gaodenvang

Hero
Reactions
347
MR
0.286
App: Winxu
Cách chơi:
Log acc đầu tiên vào nhập mã 6D73 được 10d, tải hết app được khoảng 40-60d, tùy lúc app nhìu hay ít.
Sau đó lấy mã ref lưu lại, wipe, change thiết bị.
Tạo acc fb mới, xác thực sdt bằng phần mềm textplus nếu bị yêu cầu, tạo càng nhiều càng tốt, log acc fb đó vào và nhập mã ref của acc trước, vậy là acc trước dc thêm 10d.
Khi nào acc trước đc 100d đổi đc card 10k.
Lấy 1 trong những acc đã nhập ref log vào tải app sau đó lại tạo acc fb log tiếp ăn ref tiếp, cứ vậy ăn đc bao nhiu tiền là tùy độ siêng của các bạn.

textplus có sms vn k bác

tất cả đều chủ yếu ở chỗ "đầu tiên vào nhập mã 6D73 được 10d kia kìa" :D

tất cả đều chủ yếu ở chỗ "đầu tiên vào nhập mã 6D73 được 10d kia kìa" :D
Bác ko nhập cho mình cũng phải nhập cho người khác thôi, vì nhập sẽ đc 10d, ko nhập chả có điểm nào, bác ko nhập thì làm thêm 1 acc fb nữa là ra vấn đề chứ có cái gì đâu mà phải xoắn, hơn nữa chỉ nhập acc đầu tiên, các acc sau tự nhập ref của mình :rolleyes:

textplus dùng trên blue đc ko nhỉ :D

ios có ko bro?

cácc pro đả có facebook xll để chiến app chưa ? nếu chưa thì inbox em ạ . em có sll lớn và tools lập facebook 2phut /1 ních ạ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,914
170,989
Latest member
hktol
Back
Top Bottom