Got Paid App kiếm chút tiền đt cho ae !

anhemluom

Senior
Reactions
177
MR
0.598
Lâu lâu up cái topic đóng góp cho ae mmo ,mục đích là share , không kiếm ref , không quảng cáo gì cả :D

Hôm nay mình post bài share cho ae một App có cả trên ios lẫn android để kiếm tý tiền đt nghe gọi.

tên app : Treatsup

link android
link ios

App này cung cấp ứng dụng cho mình tải , khi đủ điểm thì redeem điểm trực tiếp thành tiền đt(giống Popslide),việc mấy bro cần làm chỉ là tải ứng dụng và chờ credit thôi (giữ app đã tải trong 3 ngày , giống mấy app điểm cao bên cashpirate ấy).

Hướng dẫn

Bước 1 : tải và cài Treatsup.
Bước 2 : Mở Treatsup , đăng nhập tạo tài khoản bằng gmail.
Bước 3 : Fake ip US , vào lại app , bấm qua tab REWARDS -> New Offers -> Mobile Apps - có vài app cho mình làm như hình dưới :

image-png.76562

Click link chờ chuyển qua appstore , down về vài cài đặt thôi :D

Bước 4 : giữ các app đã tải trong 3 ngày ( mình giữ app lun , k biết dùng xoainfo hay tool 6 củ backup nó có credit k) và chờ completed , sẽ đc nhận điểm

image-png.76563

Bước 5 : Sau khi đc credit điểm rồi thì tiến hành rút tiền đt , Fake ip US ( phải là ip US lệnh rút mới thành công) , mở Treatsup chọn Tab TOP UP -> Redeem , chọn quốc gia - sđt - nhà mạng - số tiền muốn rút là xong , thanh toán trong vòng 5s :D

App này rate cao , mình làm 2 con trên là rút đc 40k tiền đt rồi , share cho ae kiếm ít tiền đt gọi nt với gấu ,mấy thánh cheat thì nhẹ tay tý để app sống lâu lâu :D.

Proof là hình đính kèm bên dưới.

Attachments

65 KB · Views: 306
    197.4 KB · Views: 541
    229.6 KB · Views: 538
Last edited:
Cảm ơn nhé

Sao mình treo hơn 30s r mà nó không bào mục progress nhỉ?

Lâu lâu up cái topic đóng góp cho ae mmo ,mục đích là share , không kiếm ref , không quảng cáo gì cả :D

Hôm nay mình post bài share cho ae một App có cả trên ios lẫn android để kiếm tý tiền đt nghe gọi.

tên app : Treatsup

link android
link ios

App này cung cấp ứng dụng cho mình tải , khi đủ điểm thì redeem điểm trực tiếp thành tiền đt(giống Popslide),việc mấy bro cần làm chỉ là tải ứng dụng và chờ credit thôi (giữ app đã tải trong 3 ngày , giống mấy app điểm cao bên cashpirate ấy).

Hướng dẫn

Bước 1 : tải và cài Treatsup.
Bước 2 : Mở Treatsup , đăng nhập tạo tài khoản bằng gmail.
Bước 3 : Fake ip US , vào lại app , bấm qua tab REWARDS -> New Offers -> Mobile Apps - có vài app cho mình làm như hình dưới :

Click link chờ chuyển qua appstore , down về vài cài đặt thôi :D

Bước 4 : giữ các app đã tải trong 3 ngày ( mình giữ app lun , k biết dùng xoainfo hay tool 6 củ backup nó có credit k) và chờ completed , sẽ đc nhận điểm

Bước 5 : Sau khi đc credit điểm rồi thì tiến hành rút tiền đt , Fake ip US ( phải là ip US lệnh rút mới thành công) , mở Treatsup chọn Tab TOP UP -> Redeem , chọn quốc gia - sđt - nhà mạng - số tiền muốn rút là xong , thanh toán trong vòng 5s :D

App này rate cao , mình làm 2 con trên là rút đc 40k tiền đt rồi , share cho ae kiếm ít tiền đt gọi nt với gấu ,mấy thánh cheat thì nhẹ tay tý để app sống lâu lâu :D.

Proof là hình đính kèm bên dưới.
sdt ??? cua my luon ha bac ?? con nha mang ??? quoc gia (my)

Mà cái app này có tính tiền theo IP ko nhỉ.hay IP nước nào cũng như nhau
em cũng ko biết. cứ lưu cái ip cũ lại. mà e fake UK có 1 app 300 point. qua Đức cũng có 1 app 300. mà k có ip apple đức

mình vào app các lần sau = ip VN vẫn ok nha , chỉ khi rút thì = ip us thôi ,nếu k lệnh rút sẽ báo failed

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom