AP verify = ĐT dc ko?

xitin_sock

Banned
Reactions
9
MR
0.000
Mình vừa verify AP = Phone đã complate k biết vậy tài khoản AP dùng được chưa? Theo bài hướng dẫn thì chỉ cần vefiry phone là dc, nhưng mình thấy chỗ "Personal Pro Unverified (Become verified) " Vẫn là Become verified k biết vậy AP có sử dụng dc ko? Như gửi hay nhận $ chẳng hạn. và AP dùng tài khoản là Email như PP chứ k phải số như LR đúng ko?

chưa veri vẫn dùng bình thường mà. muốn acc veri thì add thẻ hoặc bank. nó sẽ rút ngẫu nhiên 1 khoản tiền nho nhỏ và hỏi mình là nó rút bao nhiêu nếu điền đúng thì nó sẽ veri và tiền đó lại trả vào AP của bạn.số tiền nhỏ hơn 2$

Mình vừa verify AP = Phone đã complate k biết vậy tài khoản AP dùng được chưa? Theo bài hướng dẫn thì chỉ cần vefiry phone là dc, nhưng mình thấy chỗ "Personal Pro Unverified (Become verified) " Vẫn là Become verified k biết vậy AP có sử dụng dc ko? Như gửi hay nhận $ chẳng hạn. và AP dùng tài khoản là Email như PP chứ k phải số như LR đúng ko?
tài khoản Ap chưa verify vẫn gửi và nhận $, luật mới của AP bây giờ phải verify = phone và card thì mới thấy chữ Verify, tài khoản AP như PP xài mail chứ ko có số như LR

AP bạn vẫn dùng được dù có verid hay không còn dt giờ không veri được bạn à, phải qua card visa hoặc mastercard

Mình vừa verify = phone. complete, k bik dùng thế này có bị limit gì ko?
đúng là báo complete nhưng vẫn chưa verid bạn à, bạn không dùng tiền bẩn và đăng nhập nhiều id/ 1ip là ok

ĐÚng rồi, dùng email giống PP cũng được. Nhưng AP phải verify cả điện thoại và VISA luôn mới được bạn ơi!

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,410
Latest member
huutinh88
Back
Top Bottom