• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
bây giờ site còn quảng cáo quần áo nữa. click đc 30k bây giờ lag ko click đc nữa. Nản vãi

Đk free, nge bảo trong thẻ có 100$ thì nó tặng cho 25$, lần đàu mình dk thì ko nhớ có bị fee ship ko nhưng lúc mất báo nó thì nó cấp lại cho và chuyển về vn fee ship là 25$ (khi nào thẻ mình có tiền thì nó trừ )

Mình ko nhớ rõ nhưng đăng ký lần đầu thì ship miễn phí, nhưng cấp lại thì mất phí, còn phí thường niên là 30$ khi nào nạp tiền nó sẽ trừ.

mình phải dep tiền vào hoặc phải có 10k mới nâng cấp được đúng ko nhỉ?
lúc mình vào chọn vùng nâng cấp nó báo như thế này
0.00 Coinmatics có sẵn.
Bạn có thể lên 0 mục với coinmatics bạn có.

ai biết giá bono tháng vừa rồi chính xác là bao nhiêu không vậy? có bác nói 10k = 9,6$ có bác kêu 96$ là sao ạ??

Cờ am Cam ........................................ Mấy a.e ăn quả cam lớn qá 3 tháng ko thấy proof nữa mà vẫn có bác cày @@!!

Các bác nào bảo Anun scam thì vớ vẩn vừa thôi nhé :)), tìm đâu ra cái thông tin bảo là Anun scam??
Anun có hơn 200k thành viên và đang tăng dần, biết bao nhiêu người cày cuốc ngày đêm. Người VN chưa nhận đc là do ngày 17/9 đây Anun mới tích hợp thanh toán = thẻ Payoneer nên là có chậm, tầm tháng 10 hoặc tháng 11 đầy proof cho mấy bố trẻ xem nhé :))

Còn newbie nào muốn tìm hiểu + kiếm tiền với anun thì bơi vào đây nhé: http://anunvietnam.blogspot.com :D

cho hỏi điền thông tin tài khoản Payoneer ở đâu ? Lúc trước điền 16 số ngân hàng rồi giờ muốn điền Payoneer ở đâu ?

Các bác nào bảo Anun scam thì vớ vẩn vừa thôi nhé :)), tìm đâu ra cái thông tin bảo là Anun scam??
Anun có hơn 200k thành viên và đang tăng dần, biết bao nhiêu người cày cuốc ngày đêm. Người VN chưa nhận đc là do ngày 17/9 đây Anun mới tích hợp thanh toán = thẻ Payoneer nên là có chậm, tầm tháng 10 hoặc tháng 11 đầy proof cho mấy bố trẻ xem nhé :))

Còn newbie nào muốn tìm hiểu + kiếm tiền với anun thì bơi vào đây nhé: http://anunvietnam.blogspot.com :D

Thực ra bác Còi cũng chẳng có thông tin gì chứng tỏ là anu ko scam cả. Nên chỉ còn cách chờ thôi. NHưng mình có thể xác nhận là trước đó tháng 7 anu có thanh toán. OK

Các bác lại bắt đầu bảo nó scam =))
Trước khi nó tích hợp Payoneer, nó có thanh toán qua Paypal lẫn Visa, cậu có thể lên google tìm mấy cái proof của người Việt mà xem
Còn ngày 17 nó mới tích hợp thanh toán PO, làm thẻ cũng mất tầm 1 tháng, nghĩ xem đã ai thanh toán chưa. Vớ vẩn =))
Lại còn đòi cả bằng chứng đâu mà nói nó k scam, bla bla. Tìm hiểu đi mấy bác ạ, phát ngôn bừa =))

Các bác lại bắt đầu bảo nó scam =))
Trước khi nó tích hợp Payoneer, nó có thanh toán qua Paypal lẫn Visa, cậu có thể lên google tìm mấy cái proof của người Việt mà xem
Còn ngày 17 nó mới tích hợp thanh toán PO, làm thẻ cũng mất tầm 1 tháng, nghĩ xem đã ai thanh toán chưa. Vớ vẩn =))
Lại còn đòi cả bằng chứng đâu mà nói nó k scam, bla bla. Tìm hiểu đi mấy bác ạ, phát ngôn bừa =))

Phải nói là bác gân cổ phát ngôn bừa mới đúng. Bác đòi người khác đưa bằng chứng scam, thì người khác cũng có quyền yêu cầu bác đưa bằng chứng ko scam nhé.
- Thứ 2 : Các site nó đã pay ko có nghĩa là nó sẽ ko scam nhé, Đúng là trẻ người non dạ. Và cũng ko ai nói nó scam nhé, nhưng hiện tại thì chưa thể tin tưởng được, bác đừng có cứ dựa vào cái lý do là do nó chuyển sang thanh toán bằn payoneer nên mới vậy. Anh em làm mmo quan trọng là pay hay ko pay , scam hay ko scam mà thôi nhé, ai cũng làm vì tiền chứ ko ai làm để chờ đợi cả. Nên bác đừng có cứ gân cổ nên vì các thẻ này vì các ngân hàng kia nên nó chưa thanh toán.
- Để biết scam hay ko chỉ có 1 cách duy nhất đó là chờ đợi mà thôi nhé. Vẫn câu nói đó : Các site nó đã pay ko có nghĩa là nó sẽ ko scam nhé,

Bài phân tích của 1 người

Thông báo của supporter PO

Không biết thì người ta đã nói cho. Cứ cãi cố này nọ. Muốn thì tự tìm hiểu đi, cứ đưa lý lẽ cùn ra đối chấp. Làm thì ko chịu làm, ngồi đó ở đâu ra có proof cho mà hưởng. Rồi đâm ra cheat choát này nọ, nó ko pay bảo sao scam. Xem post này xong còn ai bảo nó scam thì lấy não xuống đá banh đi nhé. Thân

Thật là nực cười, toàn đi lấy bài của người khác về . Vậy khi nhận được thẻ được thẻ có được pay hay ko , chưa biết nhé.
- Còn nói não phẳng thì nên xem lại bạn thì đúng hơn. Bạn có thấy trong bài post có câu nào nói anu scam ko. Chỉ nói là đã pay ko có nghĩa là ko scam nhé.

Đọc cho hết thread đi 3. Ở đó mà to. Còn giải thích thì ông Còi đã nói rồi. Không làm thì lượn giùm. Không ai ngồi giải thích cho những thành phần thiểu năng lại còn lười tìm kiếm thông tin đâu. Tụi này chỉ giúp hướng dẫn cách làm, cũng éo c ó tuyển ref. Không hơi đâu nào cải cố vs mấy bố đâu

cho mình hỏi là lúc xác minh tài khoản, mình viết địa chỉ nhà mới hiện tại mình đang ở. không trùng với địa chỉ trên cmnd vì địa chỉ trên cmnd là địa chỉ nhà cũ. Mình không biết là có đc verify hay không, nếu không đc veify thì mình phải sửa lại thông tin và gửi xác minh mình lần nữa đúng không ạh. Mong các pro giúp đỡ

cho mình hỏi là lúc xác minh tài khoản, mình viết địa chỉ nhà mới hiện tại mình đang ở. không trùng với địa chỉ trên cmnd vì địa chỉ trên cmnd là địa chỉ nhà cũ. Mình không biết là có đc verify hay không, nếu không đc veify thì mình phải sửa lại thông tin và gửi xác minh mình lần nữa đúng không ạh. Mong các pro giúp đỡ
Điền chuẩn trên CMND bạn nhé, để người ta còn đối chiếu. Cậu nên gửi vé ticket cho support anun hỗ trợ đổi lại địa chỉ nhé :D
Xem thêm ở đây: http://goo.gl/JRrYtI
-------------------------------

Đăng kí Anun tại link này để đc tớ hỗ trợ tốt nhất nhé: http://goo.gl/IgHLNO
Hướng dẫn đăng kí & xác minh tài khoản Payoneer: http://goo.gl/FSe5IQ
Blog hướng dẫn, thông tin về Anuntiomatic: http://anunvietnam.blogspot.com

Ko sao hết cậu nhé, mình điền khác vẫn verify đc,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week