Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
giờ nó còn 9.6$ / 10k bono mà, mình hơn 10k đc cả tháng rồi mà cũng chưa rút nữa.
Xem laị nhé cậu ơi :)), ko biết đừng phán bừa kẻo mọi người hoang mang. Rate chuẩn tháng 8 vừa rồi là: 0.0096$/1bono ==> 10kbono = 96$ nhé
Nát mịa nó rồi còn đâu
Sao lại biết nó nát =))), cậu đọc ở đâu cái thông tin Anun nó nát, vứt tớ xin cái link tớ hậu tả ;)
Nát thật rồi sao, click muốn chết mà chưa rút được xu nào:confused:
Đến đầu tháng mới yêu cầu thanh toán đc nhé :)), đã có nhiều proof rồi cậu ơi. Còn về Việt Nam thì ngày 17/9 này mới tích hợp thanh toán Payoneer, người việt đổ xô đi làm thẻ P.O nên tầm giữa đến cuối tháng 10 sẽ có đầy proof cho các cậu :))

Bác Coi cho hỏi là nâng cấp là mình click nó cao hay nâng cấp rồi phải tuyển ref nữa mới có được bono như bác nói.

Bác Coi cho hỏi là nâng cấp là mình click nó cao hay nâng cấp rồi phải tuyển ref nữa mới có được bono như bác nói.
Bono k cần tuyển ref vẫn chiến ok nhé cậu ơi, ref ăn cũng chả bao nhiu. Nâng cấp lên thì Số bono sẽ tăng hơn so với click gói cơ bản :D
Bác còi ơi yahoo của bác là số ko đc. Thôi bác pm Y!H em đi : quancoi2 để em kết bạn với
Add rồi mà bác ơi
hic, cũng mới đăng kí xong mà thấy mọi người vẫn chưa rút được nên chả dám chơi
Cuối tháng 10 hoặc sang 11 nhé bạn ơi :)), tìm hiểu trước rồi hãy nói nhé
------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Làm ref cho mình để đc hướng dẫn chuẩn nhất khi chơi Anun nhé: http://www.anuntiomatic.com/?patrocinador=coideptrai17cm
Còn bạn nào thắc mắc, thì vào đây. Tất cả mọi thứ về anuntiomatic nhé: http://ạnunvietnam.blogspot.com :D

Gần đây có bác nào đăng ký được Payoner chưa.....em đăng kí cả tuần rồi mà chưa có thư (bước 3 đấy).
Hic sợ nó ko xác minh

Đk xong thẻ về nhà nhận kỉu gì lọt bà cái thẻ xuống rãnh cống, phải xin cấp lại, lại đợi típ zzzz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,374
172,478
Latest member
danitds

Most viewed of week

Most discussed of week