• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
hazzz tớ ref của thớt từ 25 tháng trước
mà đến jo chua đủ 10000
cố gắng đủ trong tháng mới dc veriy

Click tay cũng tính nhiều ngày sốt ruột thì có chuyện gì lạ. Người ta comment hỏi thì bắt đầu bảo người ta cắn :v

đêm hôm ngồi đọc cmt vài câu vậy:
-Thứ nhất: Người chơi nên biết mmo nó ảo thế nào, hiện tại có proof ngày mai ko có proof là chuyện quá bình thường, nên 1 khi đã chiến cái gì đó thì đừng hối hận, mà hãy luôn sẵn sàng tâm lý đón chờ 1 điều xấu nhất có thể xảy ra, với các hình thức như thế này thì ko còn gì là xa lạ nữa, có thể sống và có thể chết, sau khi zeek chết đã ko biết bao nhiêu site mở ra với đầy hứa hẹn toàn lời ngọt nhưng rồi có gì ko ?
- Thớt nói cũng đúng nhưng đừng dùng từ " cắn" chúng ta là con người chứ ko phải con dog...biết là bạn bức xúc vì mọi người lên giọng với bạn cũng đơn giản vì bản là người giới thiệu site và bạn nên có trách nhiệm 1 tí, mà đúng hơn coi đó là bổn phận vì cậu tuyển ref, còn nếu cậu ko tuyển ref thì cứ " sống chết mặc bay" đi :) thôi nói vậy thôi cày offer đã :D

Tìm giúp bác mmtong nào :( ref bác ấy mà bác feel luôn r
Feel đi đâu bác, sờ sờ ra đây nè, topic hết hot nên nó chìm thôi. Khi dc pay thì mình mới rb chứ, chưa dc pay mà đòi rb thì ref niềm tin ah bác. Tháng sau xem thế nào giờ chua bik dc :)

Feel đi đâu bác, sờ sờ ra đây nè, topic hết hot nên nó chìm thôi. Khi dc pay thì mình mới rb chứ, chưa dc pay mà đòi rb thì ref niềm tin ah bác. Tháng sau xem thế nào giờ chua bik dc :)
tháng trước e làm đc 1k qua tháng mới nó reset hết điểm + 1k làm từ ngày 1 đến ngày 6/8 là sao bác mmtong ??

Cho hỏi bonomatic làm sao chuyển thành coinmatic ?

tháng trước e làm đc 1k qua tháng mới nó reset hết điểm + 1k làm từ ngày 1 đến ngày 6/8 là sao bác mmtong ??
Nó rs xong nó cộng lại rồi, bạn đã log vào lại xem chưa, chắc là chưa log vào chứ gì, còn nếu ko cộng lại là do bạn sài auto, còn ko nữa thì mail admin nha bạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week