• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
Chắc phải tạo account mới để active account lại mới được. Chứ tới giờ vẫn chưa active được account. Chị so chưa active được nó không cho rút tiền

Chắc phải tạo account mới để active account lại mới được. Chứ tới giờ vẫn chưa active được account. Chị so chưa active được nó không cho rút tiền

Site đang pay tiền cho mem, reg acc mới cũng thế thôi bạn ạ

Site đang pay tiền cho mem, reg acc mới cũng thế thôi bạn ạ

Tại không thấy verify được account nên không biết có rút được hãy không nữa

Mình đc 10 point là nản và nghỉ rồi :D phải auto click thì đc chứ ngồi click hoài bhao tổn sk :confused:

Mình đc 10 point là nản và nghỉ rồi :D phải auto click thì đc chứ ngồi click hoài bhao tổn sk :confused:
kiếm tiền là phải kiên trì chứ bạn

Lâu rồi mới vào lại topic này, giờ page lên nhìu ghê :D...cái này mà có auto vượt captcha..còn click link thì click tay...thì khỏe bít mấy :D

có bác nào có tool vượt capcha không zậy?

có ai đang làm ko, anu nó làm sao ấy, nhập capcha đúng mà cứ báo lỗi nhập sai hoài à, nhập cả 10 lần thì báo sai cả 10 lần trong khi mình nhập đúng, điên quá à

site đang trục trặc.....đợi chút nữa vào xem sao nhé bạn :D

load toan ads trang

1k là hàng khủng rồi còn gì. Mình được 1 lít bọ :D. Site toàn lỗi. KO biết đến cuối đời có dược 10k ko.

Thông báo cho ae :D

Giá trị của bono trong tháng 6 là: 0.007$/bono
Bây giờ bạn có thể thấy số CoinMatic của bạn, bạn có thể nâng cấp tài khoản hoặc rút tiền
Nếu muốn rút tiền, hãy cứ để im như thế
Nếu muốn nâng cấp tài khoản, bạn hãy dùng CoinMatic để nâng cấp nhé :D

-----------------------------------------------------------------

Proof của Upline mình

Đầu tiên là link đăng ký: http://backoffice.anuntiomatic.com/registrar.php?patrocinador=guildgold9

Non-ref: anuntiomatic.com

Clip hướng dẫn:

Cách xem 2 quảng cáo 1 lúc:

Kinh nghiệm:

Hướng dẫn xác nhận tài khoản:

Site verify tài khoản bằng tay nên các bạn hãy bình tĩnh nhé, mình sẽ làm 1 clip hướng dẫn verify tài khoản sớm nhất cho anh em dễ hiểu nha :D

Những điều cần biết về Site:

• Site thanh toán tự động qua PAYPAL, duy nhất 1 lần vào thứ 2 đầu của mỗi tháng (Vào My profile để chỉnh địa chỉ Paypal)
  • Cần phải kiếm ít nhất 10.000 Bonomatic để có thể rút tiền(chỉ cần kiếm tháng đầu tiên. sang tháng thứ 2 nếu bạn muốn kiếm nhiều tiền hơn thì lại click PTC tiếp, còn nếu ko click nữa thì vẫn còn 10.000 Bonomatic và có thể auto rút tiền vào tháng tới
    )
  • 1 Bonomatic = 0.009$ (có thể thay đổi lên hoặc xuống tuỳ vào lợi nhuận của site) ==> Vậy là 10.000 Bonomatic sẽ rơi vào 90$
  • Min pay = 10.000 Bonomatic
  • Tên trên PAYPAL phải trùng với tên trên ANU
FAQ – Câu hỏi thường gặp:

Q: Tôi có thể kiếm bao nhiêu $ một ngày với Anu?

A: Kiếm bao nhiêu một ngày là tuỳ thuộc vào bạn. Bạn làm nhiều ăn nhiều, làm ít ăn ít. Nếu chăm chỉ và chiến solo(một mình) thì 1 ngày các bạn có thể kiếm từ 5-10$/days

Q: Tại sao tôi chỉ xem được 1 quảng cáo? Khi tôi xem 2 quảng cáo thì lại xuất hiện lỗi?

A: Các bạn hãy logout ra, sau đó đăng nhập lại và làm ơn… Làm đúng những gì clip trên mình đã nói, đừng làm khác, làm sai kỹ thuật sẽ dẫn đến lỗi

Q: Một ngày tôi có thể xem bao nhiêu quảng cáo/ click ?

A: Số click/quảng cáo một ngày là vô hạn, nên các bạn thoải mái chiến nhé

-----------------------------------------------------------------------------------
Mọi thắc mắc các bạn pm Yahoo mình hoặc reply ngay trên Blog mình nhé

NGUỒN: MMONew365.com
đã ref cho thớt ID:hoanhoan99

Site đang lỗi nên đành chờ nó fix xong rồi verify tài khoản okie thì chiến là an tâm nhất... chứ gần được rút tiền mà trục trặc verify thì teo hết công sức

Sao ko bảo trì típ nhỉ :v đang lỗi ko làm được gì cả !!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom