• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
anu hôm nay có vẻ lag nhỉ mấy bác...nhà e bị lỗi hoài :( mấy bác có bi z k?
Mình cũng thấy có vẻ lag từ chiều tới h`, hay bị
504 Gateway Time-out

chào mừng bác trở lại và hy vọng sẽ lợi hại hơn xưa :)
P/s: Riêng bác thớt lúc nào cũng lợi hại, toàn project ngon cho anh em ăn. Nhưng với điều kiện phải kiên trì :D

Cảm ơn bạn nhé :D :D :D

P/s: ngại quá lêu lêu :p

bi out ra hoài thế này ...chán thế :3

Chỉ còn vài tiếng nữa là sang tháng mới rồi.
Site đang tổng kết điểm để mùng 4 pay cho mem đó bạn :D

Cái này là hên xui đó..ko ai rảnh mà tự nhiên trả lương đều đều 100$ cho bạn mỗi tháng..trừ phi rửa tiền...nếu nó pay rồi reset point thì mình vẫn làm để kiếm thêm chút ít :D
Thì mình thấy mọi người bảo giữ nguyên point nên mình mới nghĩ thế. Nếu đúng là như thế thì sau 1 năm không biết payment 1 tháng là bao nhiêu nhỉ? :D

mới tham gia thế này tháng này k được rùi... mọi ng qa tháng sau chắc post Proof nhìu lắm đây;)

• Cần phải kiếm ít nhất 10.000 Bonomatic để có thể rút tiền(chỉ cần kiếm tháng đầu tiên. sang tháng thứ 2 nếu bạn muốn kiếm nhiều tiền hơn thì lại click PTC tiếp, còn nếu ko click nữa thì vẫn còn 10.000 Bonomatic và có thể auto rút tiền vào tháng tới
---> Vậy là lần đầu rút tiền nó sẽ giữ của mình 10k bono hả thớt? :D

chết e rồi tên trong cmnd ko trùng với tên trong anuntiomatic ai giúp với :(

Trong Anu mình đặt tên Nguyễn Văn A trùng với CMND.còn trong paypal thì Văn A Nguyễn thì withral có bị gì ko nhỉ? anu vừa dc veri :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom