Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
Có bác nào được cái capcha như em chưa

hiện tại tớ nhấn không không được . thớt còn dư đồng nào không cho tớ một ít cứu đói với , mạng rớt với lỗi kiểu này thì làm ăn sao được trời ạ
:(
mà cậu nhận tiền được bao lần rùi :oops:

hết rồi làm tiếp đi
mấy hôm nay tăng ca liên tục , ko biết cuối tháng sao , vãi mấy bác bán tool quá , liên lụy tất cả anh em , nếu có tool cũng âm thầm thôi thì tốt , đằng này :( Thương cho anh em quá :( ko biết tháng này như thế nào đây :(

CÁC BÁC THẾ NÀO CHỨ ACC EM ADS NÓ NHƯ THẾ NÀY NÀY . EM BỰC MÌNH KHÔNG THỂ CHỊU ĐƯỢC . :oops::oops:

hết rồi làm tiếp đi
mấy hôm nay tăng ca liên tục , ko biết cuối tháng sao , vãi mấy bác bán tool quá , liên lụy tất cả anh em , nếu có tool cũng âm thầm thôi thì tốt , đằng này :( Thương cho anh em quá :( ko biết tháng này như thế nào đây :(
Nghe nói tháng này nó tính 1 Bono = 0.00001 :D

hết rồi làm tiếp đi
tool là sao hả cậu:eek: chưa hiểu lắm

Yên tâm đi. Cứ nghĩ cho lắm Tools và "chít" site đi (toàn bọn khôn lỏi)

Thứ 1. BỊ BAN ACC hết 1 lượt
Thứ 2. Nó đổi captcha cho, ngồi đó mà vượt :))))))))))))

Mấy thằng tạo TÚT chít site và mấy thằng mua TÚT chít đều là mấy thằng ngu hết =)))))))))))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week