Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
Sao phần country không có Việt Nam nhỉ mọi người. Mục đó chọn gì vậy ? Chủ thớt cho 1 pic điền full thông tin đi. Ở clip đầu không thấy có hướng dẫn. Tks!

Tks các bác. Có bác nào đã ver được rồi cho xin 1 pic điền thông tin với. Hình ảnh luôn cho nó dễ hiểu :D

Đã ref. Tks thớt

Cho em hỏi cái điểm mình làm đc sau khi rút tiền là mất điểm ạ, mà làm off thì có đc nhiều điểm hơn click ko ạ

Cho em hỏi cái điểm mình làm đc sau khi rút tiền là mất điểm ạ, mà làm off thì có đc nhiều điểm hơn click ko ạ

Nhiều hơn nhiều chứ, bạn ấn vào phần Offer để tìm hiểu thêm nhé ^^

Bạn guildgold9 cho mình hỏi, account của mình bữa ghi lộn mấy chỗ: PostCode, Country vậy có sao ko bạn, thêm cái Bank Account (SWIFT, IBAN and current account) mình bỏ trống vậy có sao ko bạn? Với lại mình đk hơn 2 ngày rùi, mà sao chưa Verify vậy bạn? Vậy account này hợp lệ ko hay phải đk lại nick mới bạn?

Thanks much!

Nó mới update rule verify hôm trước bạn ạ.
Duyệt thì admin duyệt tay nên mình ko thể trả lời là veri thành công trong bao lâu đc bạn ơi

Sao phần country không có Việt Nam nhỉ mọi người. Mục đó chọn gì vậy ? Chủ thớt cho 1 pic điền full thông tin đi. Ở clip đầu không thấy có hướng dẫn. Tks!

Mình đang xin admin thêm country VN rồi bạn

Cái quan trọng là phải verify đc..ver đc thì khả năng pay cao hơn..mà 2 ngày rồi chưa có động tĩnh gì :(

Điểm BONOMATIC vẫn còn, sẽ không mất ;)

Nghĩa là nếu tháng này em làm đc 10000 BONOMATIC rồi rút 90$ về thì trong tài khoản em vân còn 10k BONOMATIC và tích dần sang các tháng tiếp theo đúng ko ạ, nếu như vậy thì tiền lương hàng tháng sẽ tăng đều đều nếu mình cứ chăm chỉ làm phải ko ạ

Nghĩa là nếu tháng này em làm đc 10000 BONOMATIC rồi rút 90$ về thì trong tài khoản em vân còn 10k BONOMATIC và tích dần sang các tháng tiếp theo đúng ko ạ, nếu như vậy thì tiền lương hàng tháng sẽ tăng đều đều nếu mình cứ chăm chỉ làm phải ko ạ

Ưm c ^^

Đã ref cho thớt. Mình từ offer chuyển wa, chưa có kinh nghiệm, có gì xin chỉ giáo :D

tài khoản em sau khi đk nó hiện dòng chữ đỏ "Cuenta no Verificada" em ấn vào chữ xanh bên cạnh là "Verifica tu cuenta" để xác minh, thì nó hiện ra cái bảng này bắt điền thông tin ạ, thớt chỉ em cách điền để nó xác nhận đi ạ. Nhiều mục em chả biêt điền ví dụ như : phần Nước thì ko có VietNam thì điền gì ạ, còn phần dân số điền thế nào @@! Tên họ thì viết mỗi tên đc ko hay là viết tất cả họ mà viết thì viết theo kiểu tên trước họ sau hay họ trước tên sau ạ, giúp em với :(

đã ref cho thớt. ID: paracel
Cho hỏi là chụp CMND rồi mà vẫn không được vậy ? mình chụp mặt trước.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week