Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.

tungpv9x

Banned
Reactions
15
MR
0.000
@guildgold9 hướng dẫn chơi mấy off trong đó đi, mỗi off cũng phải 20 -50 kono mà, mình thấy nó chỉ yêu cầu signup rồi xác nhận mail mà mình ko sign up đc nhỉ??? Bạn có làm off trong đó ko?

em ko rõ nhưng chắc chắn là dùng , dùng thì làm 10k , ko dùng làm đc 3k 4k ,vậy đó , hiệu quả rất cao , vì cái ads nó load cực lâu , load chưa xong thì giây nó ko chạy

bachua1

Senior
Reactions
92
MR
0.000
mình thử adblock trên chrome mà s ko đc, vả lại mấy bạn đâu cần chờ hết ads, chỉ cần nó ra link rồi click vào link, xong là nhận điểm, ko cần chờ cái con mắm thúi kia hiện ra đâu :)

mình thử adblock trên chrome mà s ko đc, vả lại mấy bạn đâu cần chờ hết ads, chỉ cần nó ra link rồi click vào link, xong là nhận điểm, ko cần chờ cái con mắm thúi kia hiện ra đâu :)
quan trọng là phải load hết ảnh đồng hồ mới bắt đầu đếm ngược :D

dùng adblock đến khi đủ min pay nó ban lại khổ công sức bao nhiêu tháng đổ sông biển cả. tốt nhất là ko dùng :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week