Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
mấy số sau là số tài khoản khi mình chuyển tiền hay là cái số in trên thẻ vậy bạn
Cái số in trên thẻ nha bạn, đó là digital number nên khi điền số đó vào thì nó sẽ ra bank name của mình thôi, tham khảo mấy trang web thì đa phần là điền như vậy là được rồi. Còn IBAN thì ngân hàng Việt Nam mình chưa có, muốn tham khảo thì mấy bạn kéo xuống dưới của web bono có cái IBAN của admin đó (ES là Tây ban nha, còn lại là số :D )

Làm sao kiểm tra được tỉ giá bonomatic tháng 7 mọi người nhỉ? Chẳng biết có tăng hơn tí nào ko :)

Làm sao kiểm tra được tỉ giá bonomatic tháng 7 mọi người nhỉ? Chẳng biết có tăng hơn tí nào ko :)
Q: Làm sao để biết giá BONO tháng này?

A: Giá bono tháng này sẽ được admin thông báo qua Email vào đầu tháng sau bạn nhé :)

tiêu r :( cái bank account mình chỉ điền 16 số trên thẻ thôi :( chỉ điền 1 lần làm sao đỗi lại bây h :(

Khi nào đủ điểm rồi add cũng ko muộn mà, giờ có add mà cuối tháng ko đủ cũng làm dc gì đâu, đừng có nóng

tiêu r :( cái bank account mình chỉ điền 16 số trên thẻ thôi :( chỉ điền 1 lần làm sao đỗi lại bây h :(

Contact xin điền thêm.
Tối mình làm clip cho.Đơn giản mà bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,028
173,104
Latest member
vusonkhanh008

Most viewed of week