Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
Hơn 5h một chút bạn ợ, mỗi ngày mình làm 350 bono thôi. Đang làm đc 3 ngày và có hơn 1k bono. Hơi nản quá. Đợi bác thớt up cái proof khích lệ tinh thần ae thôi
cố lên mình dc 5k rồi =))

Đầu tư thế nào bạn? làm cái video hướng dẫn mua ads đi...để tăng thu xem nên đầu tư thế nào??? @guildgold9

cày tới tháng dc 9k9 chưa dc 10k đợi tháng sau>>>> thánh nhọ =))

hết tháng chưa đủ 10k thì sao nhỉ, nó có bị rs k
ko có bị RS đâu bạn....ko đủ 10k thì làm thêm tháng nữa....dự là 2 tháng nhé.1 thang làm ko nổi và ko có thời gian.

acc được verifi rồi khi mở 1 trang thì ok mở trang 2 sao nó báo lỗi thế này là bị j vậy "ERROR No se permite la publicación de más de dos anuncios a la vez
Prueba de nuevo cuando hayas generado los Bonomatics de los anuncios"

E mới được verrifi xong thì nó cho e cái hàng này ko bít phải làm sao pro nào giúp e với
TICKETS DE SOPORTE

Debido al gran volumen de tickets de soporte que tenemos en la actualidad y al hecho de que muchos de ellos ya están solucionados, os pedimos que entréis a laPágina de Soporte (Haz clic aquí) para cerrar los tickets que ya están solucionados

Gracias

ko thấy proof của thớt cũng hơi lo sợ, proof của nc ngoài lên đến cả k/$ nó vẫn pay bt. còn VN thì ko bít ntn?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,164
Latest member
PhamDat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week