Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
toàn bị lỗi thế này thui các bác à

rate tháng này nhiu thế chủ thớt ??

Thông báo cho ae :D

Giá trị của bono trong tháng 6 là: 0.007$/bono
Bây giờ bạn có thể thấy số CoinMatic của bạn, bạn có thể nâng cấp tài khoản hoặc rút tiền
Nếu muốn rút tiền, hãy cứ để im như thế
Nếu muốn nâng cấp tài khoản, bạn hãy dùng CoinMatic để nâng cấp nhé :D

Site bảo trì đến 10h các bạn có thể làm việc tiếp nhé :)

Bạn lấy đâu ra thông tin 1 bono = 0.0004$ ?
Không biết đừng có tung tin đồn nhảm nha bạn
Sorry mình đánh dư 1 con số 0, giá trị là 0.004 :)
Trang này mới ra là 0.01.
Được 1 tháng là 0.009
Đến tháng này là 0.007
---> Theo cách tính này thì giá trị bono sẽ ngày càng thấp.
----> Trung bình muốn payout từ trang này thì cần 2 tháng nếu không đầu tư, ref nhiều như bác chủ còn chưa pay được lần nào. ----> Các anh em mới gia nhập như mình thì giá trị bonus xuống 0.004 là hoàn toàn tính được
-----> Đăng ký của site không có country VietNam, bác thớt cũng chưa có proof trang này. Không pay cho Viet Nam thì khổ cho mấy anh em ở đây.

Được 1 tháng là 0.009
Đến tháng này là 0.007
----> Trung bình muốn payout từ trang này thì cần 2 tháng nếu không đầu tư, ref nhiều như bác chủ còn chưa pay được lần nào. ----> Các anh em mới gia nhập như mình thì giá trị bonus xuống 0.004 là hoàn toàn tính được
-----> Đăng ký của site không có country VietNam, bác thớt cũng chưa có proof trang này. Không pay cho Viet Nam thì khổ cho mấy anh em ở đây.

Cái gì cũng rủi ro hết mà, nếu đã cố gắng hết sức mà không đạt được thì coi đó là bài học, gì cũng phải thử qua mới biết được chứ bạn. Tính như này, giá bono thấp còn 0.001 thì trả tiền qua mỗi tháng cũng là site ngon rồi :) Như zeek ngày xưa cũng post quảng cáo liên tục 2 tháng đó thôi, khi có cái proof đầu thì ai cũng theo, sao không là người đầu tiên cầm cái proof rồi đi tuyển ref? o_O

Được 1 tháng là 0.009
Đến tháng này là 0.007

1. Có thể lên hoặc xuống? Sao bạn biết chắc chắn là sẽ xuống?
2. 3 ngày nữa mình sẽ có proof
3. Check lại đi bạn, xem có country VN chưa ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week