Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
click đc 11111 bono rùi , dừng lại thôi , hi vọng tháng pay 200k đóng tiền mạng :(

MONG NÓ KHÔNG PAY =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

cái gì cũng vậy thôi.ban đầu ít người chơi thì được nhiều. một khi ào ạt đổ zô chơi thì xuống giá là chuyện dễ hiểu mà :)

mấy bác để dành đi....biết đâu tháng sau giá bono tăng tới đó hốt bạc nhé =))

hazz đaang click xung thì đọc tin từ các bạn, trước h chưa ăn dc quả ngọt nào từ mmo , làm cái gì cũng thất bại, chăm chỉ mà site cứ thế này thế nọ hoài :(

Có thông báo cải topic ảm đạm hẳn đi nhỉ, đang có 4000 bono rồi, cứ auto 1 ngày 1500 bono cũng ngon :)
Auto đi :D

Nó bèo bọt thế này nên cứ auto 24/24 luôn, band cũng chả tiếc :D
Bác làm thế nào cho nát bét cái site này thì e mừng lắm :D

lúc đầu thấy topic cũng ham, nhưng hồi nghĩ lại nên thôi ko chơi nữa. Vì làm gì có loại làm đủ số Bono cần rồi ngồi chơi quanh năm suốt tháng mà tiền về đều đều dc. Thế nào cũng có này nọ à

Có ai kiểm tra được cái proof ở #1 là hàng thật hay hàng fake ko ?
Nếu là hàng thật thì site vẫn còn chiến được, và những report này kia nọ về chủ thread và site này là vô giá trị, người report sẽ bị points vì tội vu khống.
Còn nếu là hàng fake thì chủ thread sẽ rao đảo vĩnh viễn.
bác ấy có quay video proof chắc không fake

không chơi nữa thì nghĩ hết đi cho khỏe nha mấy bạn, muốn khỏe kiếm tiền nhanh thì chơi site khác, không ăn được bằng au to rồi site giảm giá rồi ở đó mà sồn sồn :rolleyes: Sao site không banned bớt mấy thằng auto nhẫy

không chơi nữa thì nghĩ hết đi cho khỏe nha mấy bạn, muốn khỏe kiếm tiền nhanh thì chơi site khác, không ăn được bằng au to rồi site giảm giá rồi ở đó mà sồn sồn :rolleyes: Sao site không banned bớt mấy thằng auto nhẫy
Band thì nó lấy gì mà ăn :rolleyes:

Ai có lòng tốt cho e cái nick 2-3 k em auto cái :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,970
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week