Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
Đề nghị ae dùng t00l cheat cho nó chết hẳn luôn đê. Ức chế quá :(

Mình nói ngay từ đầu rồi mà có ai tin đâu :D Chủ thớt lại có cớ kêu mình RẢNH này nọ :p

Sau vụ này mình có được + thêm điểm uy tín không nhỉ :rolleyes:

chả liên quan gì đến tool cả, tháng 7 cũng chưa có tool mà giá đó là của tháng 7, đọc các lý do nó đưa ra là hiểu mà, hình thức này không khác ADITNETWORK mà mình đã từng tham gia, tuy ko giống nhau nhưng cũng kiểu tăng giá thất thường như thế, kiểu như site nó đánh cổ phiếu, tăng giảm tùy thuộc vào thắng hoặc thua

hề hề, cứ nói 10k cho dễ hiểu cậu ạ :D, hy vọng tháng 8 đừng đóng cửa với 0.000001$
Ad nó nắm đằng chuôi rồi , tới cuối tháng thanh toán thì nó mới đưa giá trị mono tháng này ra

Mod vào đây cộng điểm uy tín cho mình nào :rolleyes:

Bữa trước bị thớt nó sỉ vả mà chỉ biết ... :D

ai dc 8k 9k ráng kéo tới 10k rồi nghỉ....còn ai 2k 3k chắc nên suy nghĩ lại :(

chả liên quan gì đến tool cả, tháng 7 cũng chưa có tool mà giá đó là của tháng 7, đọc các lý do nó đưa ra là hiểu mà, hình thức này không khác ADITNETWORK mà mình đã từng tham gia, tuy ko giống nhau nhưng cũng kiểu tăng giá thất thường như thế, kiểu như site nó đánh cổ phiếu, tăng giảm tùy thuộc vào thắng hoặc thua
số lượng người mua quảng cáo thì ít mak số người click quảng cáo thì nhiều + số bôno k0 bị reset qua nhiều tháng thì rate giảm là điều tất nhiên.
P.s: mà tháng 8 cũng đừng mong rate tăng vì t00l click bị pub rồi. Nói chung là Rip site

hơn 20 ngày cực khổ của em , bây giờ đã tan thành mây khói :(

tuyển mem vào hội chiến private =)) public mau nát wá =))

Em đã đúng khi quyết định ko chơi site này( mặc dù đã ref cho guildgold9) :D không hiểu tại sao nãy giờ em cứ cười :D tối nay em sẽ ngủ thật ngon với nụ cười trên môi :mad:

Em đã đúng khi quyết định ko chơi site này( mặc dù đã ref cho guildgold9) :D không hiểu tại sao nãy giờ em cứ cười :D tối nay em sẽ ngủ thật ngon với nụ cười trên môi :mad:
Giống tui, nãy giờ cứ ngồi cười một mình :D

các bạn đừng vội nản lòng.....nhờ bonomatics mà các bạn học thêm 1 bài học.....:D

chắc đổi tít lại thành 10$/tháng là vừa rồi.....ai ham tiền thì chịu.....đừng gạch đá :cool:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,803
172,876
Latest member
JimCarr3y

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week