• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Antidetect browser ...

Solution
Theo như kinh nghiệm của tui, thì toàn bộ antidetectbrowser (ab) đều chưa vượt qua đc nền tảng. Chủ yếu nó giúp sắp xếp profile user thuận tiện, dễ quản lý là chính. Cái quan trọng nhất là hành vi người dùng thì k có ab nào làm đc ngoại trừ làm tay hết.
ads là dạng ngon rồi bác , nó là hàng nga ngố kết hợp với tàu khựa thì phải công nghệ detect của nó cũng chẳng phải dạng vừa bác xem ip có sạch không hay web nó anti cao

Upvote 0
nhiều web nó biết mình detect bằng việc tắt web rtc nó cũng ban luôn nhất là mấy con web accecpt cookie

Upvote 0
chuyển qua xài thử mấy con free xem thế nào có hợp vía không nhiều web nó diệt cần quái gì lý do

Upvote 0
Dưới đây là một số phần mềm Antidetect browser hiệu quả mà bạn có thể tham khảo:
  • Hidemium là một phần mềm Antidetect browser được phát triển bởi một nhóm các kỹ sư trẻ người Việt Nam. Phần mềm này được đánh giá cao về khả năng chống phát hiện, tính năng đa dạng và giá cả phải chăng.
  • Genlogin là một phần mềm Antidetect browser cũng được phát triển bởi người Việt Nam. Phần mềm này nếu so sánh trên thị trường Việt Nam cũng được đánh giá ổn về khả năng chống phát hiện và tính năng đa dạng.
  • Octo Browser là một phần mềm Antidetect browser tương đối phổ biến và nhanh chóng trong khả năng chống lại nhận dạng trình duyệt.
  • Indigo Browser là một phần mềm Antidetect browser sở hữu nhiều tính năng tiện ích, giúp công việc trong lĩnh vực này trở nên hiệu quả hơn.

Upvote 0
Cho em hỏi phần mềm nào Antidetect browser hiệu quả ạ
em dung Ads power mà không ăn thua ạ
Thử gologin offline free đi bạn

Upvote 0
Theo như kinh nghiệm của tui, thì toàn bộ antidetectbrowser (ab) đều chưa vượt qua đc nền tảng. Chủ yếu nó giúp sắp xếp profile user thuận tiện, dễ quản lý là chính. Cái quan trọng nhất là hành vi người dùng thì k có ab nào làm đc ngoại trừ làm tay hết.

Upvote 1
Solution
Thử gologin offline free đi bạn
Bác active giúp mình ạ TKTD-24162051-CPU0Xen4.11.amazonec2

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member