Animax1991 vào đây đối chấp ( Bank ID: 045100238639 ( Vu Van Tiep) concern with fraud Payza ($ bẩn )

Status
Not open for further replies.
lol, nhờ vào 1 người có tên huypv nào đó mà ko chứng minh đc, cậu đùa mình à? :)

thứ 2, hôm nay mùng 5, hôm mình dep là mùng 2, mình ko phải Gia Cát Lượng để đoán được những việc như thế này sẽ xảy ra để mà fake nhé :)

Tên thì có thể trùng nhưng yahoo thì ko thể, đừng có chối quanh. Còn tại bạn có proof từ mồng 2, đơn giản là bạn đã tính sẵn kịch bản rồi, chỉ là một bước chuẩn bị đơn giản mà ai cũng có thể làm đc chứ ko cần đến Gia Cát Lượng. Nhưng người tính ko bằng trời tính, bạn đã vô tình để lộ chính cái yahoo dùng để fake proof, Thiện tai thiện tai

Không biết bạn vimeo còn gì để nói không để mình close topic!

Mất nguyên ngày của mình rồi :(

Closed và ban nguyên cái ip đó luôn.....Nói nhiều với làm gì....Dep hơn 1k$ tiền bẩn mà cứ đòi vài chục $ rcb? ....Vốn dĩ tiền RCB là bonus thêm cho upline.... Mình thấy ghét cái trò dùng pz bẩn dep theo mấy upline khác rồi đòi RCB........Sao ko tự ref cho chính mình ăn trọn số tiền ko phải ngon hơn ko?

thôi bác vimeo chấp nhận số phận đi.
Chơi ai ko chơi, chơi thằng max bán thẻ lãi vài đồng chứ ko thấy khổ thân nó à.

Lần sau tự cheat lấy mà ăn, có vấn đề gì thì cũng ko để ảnh hưởng upline. Đây là lí do mấy ông tay to upline chẳng bao giờ tuyển ref site có cổng PZ

mình khẳng định proôf vimeo là face 100% nhé
các bạn xem proof mình và của vimeo chuyển đển MLP nhé.nhìn ký chỗ mình tô đỏ nhé.

các bạn chú ý 2 điểm
-điểm 1:
Transaction type :
của mình đep lên MLP là payment to chứng tỏ là pay tự động còn vimeo là transfer send to chứng tỏ nó chuyển bằng tay mà MLP là chuyển tự động.
- điểm 2:
ở chỗ note proof của mình ghi là add fund fee alerpay by member-168 nó là site tự ghi nhé khi mình add tự động còn của vimeo ghi là nó tự ghi,
thế đã chứng tỏ mày tự face chưa vimeo còn có lời nào nữa không.đúng là chai mặt

2 điều đó chứng tỏ mày face chưa vimeo prooooô

mình khẳng định proôf vimeo là face 100% nhé
các bạn xem proof mình và của vimeo chuyển đển MLP nhé.nhìn ký chỗ mình tô đỏ nhé.

các bạn chú ý 2 điểm
-điểm 1:
Transaction type :
của mình đep lên MLP là payment to chứng tỏ là pay tự động còn vimeo là transfer send to chứng tỏ nó chuyển bằng tay mà MLP là chuyển tự động.
- điểm 2:
ở chỗ note proof của mình ghi là add fund fee alerpay by member-168 nó là site tự ghi nhé khi mình add tự động còn của vimeo ghi là nó tự ghi,
thế đã chứng tỏ mày tự face chưa vimeo còn có lời nào nữa không.đúng là chai mặt

2 điều đó chứng tỏ mày face chưa vimeo prooooô

Nói năng hùng hồn ghê ^_^ bạn xem lại chữ fake và face nhé ^_^ góp ý nhỏ thôi

helloworldv2: banned.

Nếu còn gì khuẩt mắc, cậu làm ơn pm yahoo Mod ssson09 hoặc tớ để tớ mở lại topic cho cậu chất vấn nha. Không cần phải lập thêm topic giống vậy đâu, tớ sợ sicandan lắm. Thời gian rảnh cậu nên làm những việc có ích hơn. Không biết tớ có gây thù oán gi với cậu không mà lại chơi tớ vậy, Tớ ở forum chỉ làm ăn nhỏ lẻ, ăn từng đồng chênh lệch thôi, còn nghèo lắm, chả muốn gây thù chuốc oán với ai nên cậu đừng để ý tới tớ nữa nha!

Close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week